Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออีกครั้งกับ 9700NT และ 478

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออีกครั้งกับ 9700NT และ 478

ผมโทรไปที่ร้าน Tk มาอ่ะครับ เค้าบอกว่ารุ่นนี้สามารถใส่ 478 ได้แต่ว่าต้องเปลี่ยนขา ไม่ทราบว่ามันทำได้จริงไหมครับ คือผมไม่ค่อยเซียนเรื่องพวกนี้เลย แล้วเค้าก็แนะนำ Thermalright ULTRA - 120 ให้ครับ บอกว่าแค่ติดพัดลมเพิ่มก็ใช่ 478 ได้เหมือนกัน
    คำถามสุดท้ายครับ ASUS SILENT SQUARE นีใส่ 478 ได้ใช่ไหมครับ มันมีพัดลมในตัวรึเปล่า

ยังไงช่วยแนะนำให้ทีนะครับ
    ใจจริงอยากได้ 9500 LED จะตายแต่เค้าบอกว่าของจะมาสิ้นเดือน ถ้าผมรอสิ้นเดือนตังค์ก็คงลงขวดไปหมดอ่ะ T_T

ASUS SILENT SQUARE 478 ได้ครับ

Comment

Hyper6+
      BigTyphoon

Comment

ข้างกล่องจะมีบอกว่าไส่ ซอกเก็ตไหนได้บ้าง

Comment

9500 led จะเสียเสียเปรียบพวกซิ้งรุ่นใหม่ๆอะคับเรื่องของความเย็น(อย่างว่าของใหม่กว่าก็มักจะดีกว่า) แต่ถ้าเล่นกะ 478 ค่าย Scythe จะรองรับ หมดมั้งคับ เห็นคนที่ร้าน TK เค้าบอกมาอะคับ

Comment

9500 LED ใส่ 478 ได้แน่นอนครับ เพราะใช้งานอยู่ด้วย รับรองงับ

Comment

Working...
            X