Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ DVD ยี่ห้อASUS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

dvd-rw ของเพื่อนอ่ะ ใช้ไม่ถึงปีตัวเลื่อนถาดมันไม่ดีแล้ว เวลากดแผ่นเข้าต้องมืดันคับ ที่สำคัญอ่านแผ่นช้าพอสมควร

Comment

ผมใช้อยู่ DVD-ROM~ เลือกอ่านแผ่นว่ะ เซ็ง ดอแมวมากๆ

Comment

ของผม Asus + LG ==> อ้วนผอมเราคู่กัน ใช้ดีครับ no problem.

Comment

Originally posted by คน View Post
          ผมว่า ดีกว่า lg lite-on จากคนรอบข้าง 2ยี่ห้อนี้เน่าก่อนใครเพื่อน
          ผมว่าของ LG ดีกว่า ส่วนของ Li-on อ่านดี แต่เขียนช้าไปหน่อย

Comment

Originally posted by คน View Post
            ผมว่า ดีกว่า lg lite-on จากคนรอบข้าง 2ยี่ห้อนี้เน่าก่อนใครเพื่อน
            LG ผมใช้อยู่นะครับ ซื้อตั้งแต่คอมมาร์ตปี49 ตอนนี้ก็ครบปีแล้ว ยังไม่เคยส่งเคลมเลยนะครับ ทุกอย่างยังดีอยู่ ส่วน BenQ ซื้อมา4เดือนเคลมแล้วรอบนึง ตอนนี้ยังไม่มีปัญหาอะไร

Comment

Working...
            X