Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีปิดหน้าจอ nb แบบไม่ต้องปิดฝาไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีปิดหน้าจอ nb แบบไม่ต้องปิดฝาไหมครับ

แบบเวลาไปไหน อยากจะเปิดไว้โหลดบิทอ่ะครับ ไม่อยากรอให้มันถึงเวลาก่อนค่อยปิดเอง
    เรามีวีธีที่จะสั่งปิดหน้าจาไหมครับ
    ปล Vista
    HP dv2000 series

กดตุ่ม Fn แล้วก็ตามด้วยปุ่ม option ที่ตุ่ม F ทั้งหลายน่ะครับ

Comment

มันไม่มีอ่ะดิครับ

Comment

ตั้งเวลาเอาครับ ถ้าไม่ได้ขยับเมาส์ก็ให้มันปิดมอนิเตอร์

ตั้งใน power option ครับ

Comment

ดูในคู่มือเอาครับ หรือไม่ก็กดFn แล้วไล่ตั้งแต่F1-F12เลย มันต้องใช่สักปุ่มล่ะน่า

Comment

ของ Acer คือ Fn+F6 ครับ

Comment

Working...
            X