Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม Everest Ultimate Edition 4.00.976

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม Everest Ultimate Edition 4.00.976

โปรแกรมไว้เช็คอุปกรณ์ภายในคอมครับผม [ประมาณ 10 mb]

Link

ป.ล. ไม่รับ pm น่ะครับ มีไรโพสต์ตอบกระทู้นี้เลย
    Last edited by hellods; 10 Jun 2007, 23:03:04.

ที่หนึ่งครับ PM ไปแย้ววว... THK..

ปล. ติดตั้งแล้ว มันถามหาอันนี้ครับ...
    Last edited by hornetpc719; 8 Jun 2007, 11:38:29.

Comment

งงอ่ะ
      ทำรัยกันเหรอ เหอะๆๆๆ....

Comment

มันอาไว้ทำไรเหรอครับ

Comment

check hardware ครับผม เช็คว่าในคอมเรามีอะไรมั่งอ่ะ แล้วก็มี cpu benchmark ด้วย ดูง่ายดี...

ปล. ติดตั้งแล้ว มันถามหาอันนี้ครับ...
          ก่อนอื่นหาไฟล์ที่ชื่อ ultimate_cracked.rar ตามภาพ

จะเห็นไฟล์ everest.exe เอาไป copy ใส่ในนี้ C:\Program Files\Lavalys\EVEREST Ultimate Edition (ติดตั้งที่ไหน เขียนทับที่นั่น) แล้วจะได้ตามภาพ

คลิก Yes เท่านี้มันก็ไม่เรียกหา Product Key แล้ว จบ...(ผิดกฏไหมเนี่ย)
          Last edited by hellods; 8 Jun 2007, 08:21:49.

Comment

Originally posted by hellods View Post
            check hardware ครับผม เช็คว่าในคอมเรามีอะไรมั่งอ่ะ แล้วก็มี cpu benchmark ด้วย ดูง่ายดี...

ก่อนอื่นหาไฟล์ที่ชื่อ ultimate_cracked.rar ตามภาพ

จะเห็นไฟล์ everest.exe เอาไป copy ใส่ในนี้ C:\Program Files\Lavalys\EVEREST Ultimate Edition (ติดตั้งที่ไหน เขียนทับที่นั่น) แล้วจะได้ตามภาพ

คลิก Yes เท่านี้มันก็ไม่เรียกหา Product Key แล้ว จบ...(ผิดกฏไหมเนี่ย)
            บอกวิธีทำไม่ผิดครับ.. อิอิ
            ผมทำตามนั้นก่อนแล้วครับ ปรกติมันจะมีไฟล์ regมาตัวหนึ่งด้วยหรือเปล่าครับ.. งั้นเดียวลองremove แล้วลงใหม่อีกที เผื่อมีไรผิดพลาดทางเทคนิค... THK..

ปล. ยังไม่ได้ มันยังไอ อยู่เลยคับ.. อิอิ..
            ผมลบรีมูฟโปรแกรม แล้วลบโฟล์เดอร์ของโปรแกรมออก แล้วรีสตาร์ทเครื่องที1 แล้วค่อยลงโปรแกรม และทำตามวิธีก่อนเปิดโปรแกรม..

อันนี้ครับ ver.795 ตัวเก่าก่อนที่ใช้อยู่
            มันจะมี ตัวทำไฟล์ regมาให้วงกลมแดงล่าง ทำแล้วจะได้เป็นตัวในวงกลมแดงบน แล้วเอาไปวางในโฟล์เดอร์ของโปรแกรม แล้วเปิดไฟล์reg >OK >OK
            Last edited by hornetpc719; 8 Jun 2007, 11:50:48.

Comment

อุๆ ด้วยคน

Comment

อิอิ แต้งหลายจ้า

Comment

ผิดครับ แต่ขนาดผู้คุมกฎยังแอบแจกเลย 55

แจกโลด

Comment

ซะงั้น

Comment

เอาตัว ที่อยู่ใน Crack ไปทับแล้ว แต่ก็ยังไม่ได้ครับผม มันยัง NOt free อยู่ดี

Comment

ได้น่ะครับ pkey.txt ด้วยอ่า

Comment

เดี๋ยวลองก่อนนะครับ

ปล. โอเค ได้แล้วครับ อิอิ ตอนแรกไม่ได้ cope .txt ไปด้วย ตอนนี้ผ่านสะดวกครบแล้วครับ Thx อีกทีครับท่าน
                          Last edited by Rikimaru; 11 Jun 2007, 06:45:38.

Comment

อิอิ ได้แล้ว

Comment

แฮ...โหลดไม่ได้ ว่าจะเอามาใช้บ้าง เซี่ยดายย..

Comment

Working...
                              X