Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีจอคอมเก่าๆ จะทำยังไงให้เล่น PS2 ได้คร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีจอคอมเก่าๆ จะทำยังไงให้เล่น PS2 ได้คร้าบ

มีจอ CRT 15 นิ้ว ที่ไม่ได้ใช้แล้วอยู่ตัวนึงอ่ะครับ แล้วน้องชายก็มีเครื่อง PS2 ที่มักจะมาแย่ง Share ทีวีผมเล่นอยู่เป็นประจำจนเกิดความรำคาญเพราะไม่ได้ดูข่าวสารรายการทีวีเลย (โดยเฉพาะวันหยุด ยิ่งเล่นท้างงงงวัน)

มีอุปกรณ์ตัวไหนหรือกล่องอะไรไม๊ ที่แปลงจาก 15 pin Dsub - in ของจอคอม ให้เป็นแบบ AV-in เพื่อต่อกับเครื่อง PS2 ได้มั่งครับ รำคาญเหลือทนแล้ว ... ช่วยหน่อยเต๊อะ
    Last edited by gidd009; 8 Jun 2007, 01:45:37.

TV Box ไงครับ

Comment

Originally posted by 154 View Post
      TV Box ไงครับ
      มันสามารถใช้งานได้เลย โดยไม่ต้องต่อกับเครื่องคอมหรือเปล่าครับ

Comment

Working...
      X