Announcement

Collapse
No announcement yet.

การคอมไพล์โคด์ที่ได้มาจากเวป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การคอมไพล์โคด์ที่ได้มาจากเวป

ผมไม่ได้เขียนโปรแกรมเองน่ะครับ แต่อยากได้โปรกแกรมที่เค้าแจกไว้ใช้ แต่เค้าให้ไปคอมไพล์เอาเอง นี่สิ ต้องทำไงบ้างครับ หรือแนะนำชื่อหนังสือก้อได้ครับ

คอมไพล์โปรแกรมไรหรอครับ? ขอ code หน่อยสิ เผื่อจะช่วยได้

Comment

ขอวัตถุประสงค์และความต้องการของผู้ใช้งานหน่อย เดี๋ยวจัดให้ เหอะๆๆๆ....

Comment

โทษทีไม่ได้เข้ามาอ่านหลายวัน เดี๋ยวส่งCODEให้

Comment

Originally posted by rungsun_nong View Post
          โทษทีไม่ได้เข้ามาอ่านหลายวัน เดี๋ยวส่งCODEให้
          อะไรอ่ะ หรือว่า..............เหอะๆๆๆ
          แปะไว้ไม่อธิบายเลยเหรอ

Comment

ไม่ใช่ไวรัสนะครับ....แต่เป็นโปรเกี่ยวกับการแฮ็คการเข้าระหัสของสัญญาณ wifi ที่เรา scan เจอ เพื่อที่จะได้เล่นเน็ทฟรีไง

Comment

Originally posted by rungsun_nong View Post
              ไม่ใช่ไวรัสนะครับ....แต่เป็นโปรเกี่ยวกับการแฮ็คการเข้าระหัสของสัญญาณ wifi ที่เรา scan เจอ เพื่อที่จะได้เล่นเน็ทฟรีไง
              เข้าใจอะไรผมผิดอ่ะเปล่า ไม่ได้บอกเลยนะว่าเป็นอะไร แค่แซวเล่นเอง
              เดี๋ยวกลับบ้านจะขอพิสูจน์ทราบอีกที แล้วจะช่วยขยายความต่อ เหอะๆๆๆ

Comment

Comment

มารอคำตอบ.....

Comment

ลองดูแล้วอ่ะ งงฉิบเลยพี่น้อง เหอะๆๆๆ....

Comment

ใครอยากมาลองดูบ้าง.....ช่วยที

Comment

ของ linux นี่นา เหอๆ Makefileก็มี install-shก็มี ชัดเลย

Comment

Working...
                        X