Announcement

Collapse
No announcement yet.

Command & Conquer General Zero Hour

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Command & Conquer General Zero Hour

ลงเกมส์นี้ Command & Conquer General Zero Hour ลงเสร็จ ดับเบิ้ลคลิ๊ก shortcut ขึ้นโลโก้เกมส์แล้วก็ค้างโดยจะอยู่อย่างนี้ตลอด แก้ยังไงครับ

ค้างหน้าต่างนี้หล่ะ

Comment

แผ่นแท้/ปลอมนั้น

Comment

Originally posted by Chet4mk View Post
        แผ่นแท้/ปลอมนั้น
        เป็นแผ่นก็อป แต่เครื่องอื่นลงได้ เครื่องที่มีปัญหาอยู่นี้ก็เคยลงได้ พอลงวินโดว์ใหม่ มาลงอีกทีไม่ได้เลย

Comment

เป็นเหมือนกันเลยครับผมเพิ่งโหลดมา ดับเบิ้ลคลิ๊ก shortcut ขึ้นโลโก้เกมส์แล้วก็หลุดออกมา โหลด crack ตัวอื่นมาก็ยังเล่นไม่ได้

Comment

ได้แล้วครับ ลง DirectX 8.1B นะครับ Support Game นี้

Comment

KingRaptor Ready to Take off !!

Comment

= =" จายเย็น ๆ ครับ ท่านเรือรบ ยังไม่ต้องเอายานออกก็ได้

Comment

Working...
                X