Announcement

Collapse
No announcement yet.

folder options ใน control panel หายไปทำไงดีคับ ช่วยหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• folder options ใน control panel หายไปทำไงดีคับ ช่วยหน่อยคับ

folder options ใน control panel หายไปทำไงดีคับ ช่วยหน่อยคับ

โดนไวรัสจำพวก brontok monalisa sxs flashy data music และภาษาจีนคับ หาตัวแก้ดูน่ะคับ

Comment

โดน Virus แล้วครับท่าน รอท่านต่อไปมาบอกวิธีแก้ (ส่วนผมลงวินโดวส์ใหม่ ลูกเดียว 555)

Comment

เข้าเว็บอะไรแปลกๆแน่เลย เหอะๆๆๆ

ลงใหม่ ลงใหม่ อิอิ

Comment

ผมลงวินโดวส์ใหม่ เสดแล้ว มันก็ยังมีอยู่น่ะคับ พอเริ่มลง ไดร์เวอ แล้วก็ โปรแกรม ต่างๆ กลับมาดู

อีกที หายไปแล้วคับท่าน ไม่แน่ใจว่าโดนจากโปรแกรม หรือ ไดร์เวอ

เปงมา 2 ครั้งแล้วคับ

Comment

ทำไงดีเอ่ย ช่วยหน่อยคับ

Comment

ลองเปลี่ยนแผ่น วินโดวส์ ใหม่ๆ หลายๆ แผ่น ดูครับ
              *ผมมี วินโดวส์ XP Pack1 / XP Pack2 V2 / XP Pack2 V4 / 2003 SERVER / 555+ มากมาย
              Last edited by TWK.; 8 Jun 2007, 22:45:37.

Comment

ผมก็ โดน เดี่ยวนี้ SPY แม่ง แรงกว่าไวรัสอีกครับ

Comment

สงสัยมันจะฝังลากลึกเกินหยั่งถึงแล้วมั้งเนี่ยะ เหอะๆๆๆ....

Comment

เวลาลง windows ใหม่ ลงทับรึเปล่าครับ ?
                    ถ้าไม่ได้ลงทับ แต่ format เฉพาะไดรฟ์ C: รึเปล่า?
                    เพราะ format แค่ไดรฟ์ C: แต่ ไวรัสมันอยู่ไดรฟ์อื่นๆ เมื่อท่านไป เข้าไดรฟ์อื่น มันก็ติดได้เหมือนเดิมครับ ถ้าไม่ได้กำจัดออกไปหมด

Comment

โอเคคับงั้นเด๋วผมจะกลับไปดูอีกที
                      ขอบคุณมากคับ

ขอให้โชคดีทุกคนคับ

Comment

ลองไช้ nod32 แก้ดูก่อนลงไหม่ก็ได้นะครับ ตัวไหม่ๆอัพล่าสุดๆก็น่าจะออกนะครับ

ผมก็เคยเป็ฯเหมือนกัน

Comment

Working...
                        X