Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะซื้อ Mb ใส่กะ C2d 6420 ตัวไหนดีครับเยอะเหลือเกิน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะซื้อ Mb ใส่กะ C2d 6420 ตัวไหนดีครับเยอะเหลือเกิน

ขอเป็น Asus นะครับ ราคาราว ๆ 6000 - 7000 +/- นิดหน่อย ช่วยดูให้ทีครับ ตัวไหนคุ้มสุด

ใส่กะ Vga xfx 8800 gts / Cpu C2d 6420

นั่งงมดูข้อมูล Mb อยู่นาน ตัดสินใจไม่ถูกครับ

Asus P5B Deluxe โลด ถ้าราคาเท่านี้ ราวๆ 6800 บาท

Comment

เล็งอยู่เหมือนกันครับ P5B Deluxe กะ P5B-E Plus ตัดสินใจไม่ถูกเอาอันไหนดีอะครับ

Comment

Asus P5B Deluxe

Comment

P5B D ถ้าจะซื้อนะครับ

หาที่เป็น 1.04 ขึ้นไปนะครับ

ต่ำกว่านี้จะเป็น C1

ใหม่สุดตอนนี้เป็น 1.10

Comment

อะไรคือ 1.04 / 1.10 เหรอครับ ต้องดูยังไง บอกผมทีนะครับ

Comment

Working...
            X