Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเน็ต hi-speed ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเน็ต hi-speed ทีครับ

ปิดเทอมนี้ผมว่าจะเปลี่ยนสักทีครับ แต่ยังไม่รู้ว่ามียี่ห้อใดบ้างและอันไหนดี ช่วยแนะนำให้หน่อยนะครับ
    เอาเบอร์ติดต่อทางบริษัทด้วยก็จะดีคับ(คือผมไม่ค่อยรู้เรื่อง)

TT&T MAXNET@HOME 1024/512 K ครับ

Comment

ตอนนี้ใช้ของอะไรอยู่ และความเร็วนิ่งไหม และล่มบ่อยไหม ถ้ามีปัญหาก็ปรึกษา เวบ www.adslthailand.com ได้ครับข้อมูลเยอะดีครับร่วมทั้ง ลิ้งผู้ให้บริการด้วย

แล้วมีความจำเป็นอะไรหรือปล่าว ถ้าไม่แล้วของเดิมใช้งานปกติไม่มีปัญหาก็ ไม่ควรเปลี่ยน เว้นแต่มีความจำเป็นหรือต้องการความเร็วก็ต้องสอบถามคนที่ใช้ด้วยครับ ไม่งั้นเปลี่ยนไปได้บริการแย่จะเซ็งเอา

Comment

adslthailand ครับลองถามเค้าดูในบอร์ด

Comment

คือผมอยากจะติดใหม่อ่ะคับ ของเดิมเป็นเน็ตธรรมดา

Comment

มีเบอร์ของอะไรครีบ

ถ้าเบอรื ทรู ก็อดอ่ะ

Comment

อืม...ADSLTHAILAND ช่วยท่านได้

Comment

Working...
              X