Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ notebook ตัวไหนดีคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ notebook ตัวไหนดีคะ

ใช้งานแค่ พิมพ์งาน เล่นเน็ท (มี bluetooth &wireless เพื่อต่อเน็ทกับมือถือได้) งบประมาณ 20,000 - 30,000 จะซื้อยี่ห้อไหนและรุ่นอะไรดีคะ

อยากจะซื้อเหมือนกันครับ น้องผมอยากได้ ตอนนี้เข้าเรียนที่ ลาดกระบัง คณะวิทย์ เอกสถิติประยุกค์ แนะนำคอมที่เหมาะสมกับการเรียน งบเท่าไหร่ก็ได้ครับ แต่ไม่เว่อเกินความจำเป็น

Comment

ไอ้โน่นก็ไม่ดี ไอ้นี่ก็ไม่ดี จะซื้อนะอย่ามาถามในนี้เลยครับ รู้แล้วจะยิ่งปวดหัวกว่าเดิมครับ

Comment

แล้วแต่ชอบเลยครับ แต่ งบ นี้ core2 อาจไม่อยู่ครับ

Comment

Working...
        X