Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปลี่ยนIE7 เป็นIE6 ทำยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปลี่ยนIE7 เป็นIE6 ทำยังไงครับ

ตอนนี้ใช้ ie7 อยู่ครับมันเน่ามากๆ ชอบเออเร่อบ่อยมากเลยครับ ผมเลยอยากจะถามว่าถ้าจะกลับมาลง ie 6 ต้องทำไงบ้างครับ ผมลองแล้วทำไม่ได้ครับ

ลบใน Control Panel > Add Or Remove Programe ไม่ได้หรือครับ
    หรือไงหว่า เลิกใช้มาปีกว่า ละ 555 ( IE นะ )

Comment

บอกขั้นตอนยากอ่ะพี่น้อง แต่ขอบอกก่อนเลยนะว่าผมทำได้ (เคยทำแล้วถึงได้กล้าพูด) แต่เคยอธิบายให้ท่านอื่นที่มีความต้องการเหมือนคุณนี่แหละลองทำดูแล้ว แต่ดันทำไม่ได้ซะงั้น ผมเลยงงเลย เหอะๆๆๆ

Comment

ผมลองadd or remove แล้วไม่ได้ครับ นอกจาก ie แล้วเค้าใช้อะไรกันมั่งคับ

Comment

ผมก็เลิกใช้ ie มานานเหมือนกันครับ ตอนนี้ติดใจกับ firefox มากครับใช้ง่ายดี cookie ก็น้อย

Comment

Originally posted by dordeg View Post
            ผมลองadd or remove แล้วไม่ได้ครับ นอกจาก ie แล้วเค้าใช้อะไรกันมั่งคับ
            Firefox เท่านั้น มีปัญหาเรื่องการใช้งาน ถามเพื่อนเราในนี้ได้ เพราะใช้กับเพียบ เหอะๆๆๆ....

Comment

Working...
            X