Announcement

Collapse
No announcement yet.

e6400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e6400

ผมใช้ e6400 อยากรู้ว่าดู week ตรงไหนหรอคับ

555+
    เรื่องยาวเลย อยารู้จริงรึปาว ครับ
    ท่านคงต้องลงทุนออกแรงหน่อย นะ
    รอท่านถัดไป ครับ ว่าจะดูตรงใหน
    *ผมจะไปหารูปมาให้ดูแป๊บ*

Comment

กลับมาละ
      ท่านต้องถอด CPU ออกมา อะดิ 555 ถึงจะรู้ครับ

ดูที่ด้านหลัง CPU
      จะมีตัวเลข ตามนี้
      L617A981
      L6 - 2006
      17 - Week

Comment

ผมลองไปดูแล้ว มันพิมว่า
        Q701113 คับ
        มันหมายความว่าไงคับ

Comment

Originally posted by ninetor View Post
          ผมลองไปดูแล้ว มันพิมว่า
          Q701113 คับ
          มันหมายความว่าไงคับ
          ดูที่ใหนครับ ไม่น่าจะใช่
          ดูที่หลัง CPU บรรทัดสุดทาย ครับ

Comment

คับผม บรรทัดสุดท้ายอ่ะ

Comment

งั้นรอคนที่ใช้ รุ่นนี้แล้ว ละครับ เพราะมันชักจะไม่เหมือนตามที่ผมรู้ซะแล้ว
              เห็นคนอื่นเค้า ขึ้นต้นด้วย L6 คือ ปี 2006 กันนะ ของท่านไม่เหมือนกัน อะ 555+

Comment

ไม่เปงไรคับ ขอบคุณมาก
                แต่มัน oc ได้มากสุดเท่าไรอ่ะคับ
                พอรู้ไหม ประมาณก็ได้คับ

Comment

8 x 450 = 3.6G กำลังเนียน หรือ มากกว่านั้นนิดหน่อยครับ

Comment

ใครรู้ช่วยบอกที่ ว่า cpu ของผม week อะไรคับ
                    คือว่า มันพิมว่า Q701113 คับจะดูยังไง

Comment

ช่วยตอบทีคับ

Comment

week 70 มั้งครับ 55555 ขำขำ ของผม ของผม Q644A432

Comment

Originally posted by ninetor View Post
                          ใครรู้ช่วยบอกที่ ว่า cpu ของผม week อะไรคับ
                          คือว่า มันพิมว่า Q701113 คับจะดูยังไง
                          ดูที่ผิด หรือป่าว

อันนี้ จะเปง ปี 2007 week 10 คับพี่น้อง
                          Last edited by Poomsan; 10 Jun 2007, 19:01:09.

Comment

555
                            ผมไปดูมาให้แล้วครับวันนี้ (ไป 1000 ทิปมา ละ)
                            Q7 ถูกแล้ว แต่ท่านขาf ตัว A ไปตัวหนึ่งครับ
                            น่าจะเป็น Q701A113
                            อย่างเทพเลย ครับ Week 01

Comment

แล้วจะ oc ได้ประมาณเท่าไรคับ
                              ผมเคย ไปที่ 3.51 แต่ใช้ไฟเยอะคับ มีวิธี set mb ปะคับ
                              คือว่าผมใช้ commandoอ่ะคับ

Comment

Working...
                              X