Announcement

Collapse
No announcement yet.

*******ถามผู้รู้หน่อยคับ*******

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แผ่นยี่ห้อไร ยังมิรู้

1. ลองลบไดร์เวอร์ของ IDE คอนโทรลเลอร์ แล้วใช้ไดร์เวอร์กลางของวินโดว์
    2. ถ้ายังไม่หายลองลงวินโดว์แบบคลีน คือลงใหม่จากแผ่น ไม่ใช่โกสต์

ผมเคยเจอ ASUS BENQ LG ทั้งสามตัวมีปัญหากับไดร์เวอร์ที่แถมมากะบอร์ด ASROCK NF4 SATA

Comment

Originally posted by อย่าทำเกรียน View Post
      black list = ตั้งกระทู้ผิดหมวด / เห็นแก่ตัว เห็นแก่ได้ / ไม่เคารกฏ / รกบอร์ด IT Market
      ขอบคุณคับที่เตือน

Comment

Originally posted by อย่าทำเกรียน View Post
        black list = ตั้งกระทู้ผิดหมวด / เห็นแก่ตัว เห็นแก่ได้ / ไม่เคารกฏ / รกบอร์ด IT Market
        ไม่ได้เกี่ยวกันเลย แค่นี้อย่าไปซีเรียส เห็นแบบนี้แล้ว ยิ่งไม่สนับสนุนให้ตั้งห้อง Backlist ใหญ่

Comment

ลองเปลี่ยน Version Nero ดูยังคับ แล้วก้อ สายแพ / PSU ผมเคยเป็นครับ เปลี่ยนสายแพ PSU หายเลย
          ปล.เปลี่ยนนี้หมายถึงเอามาลองนะครับ อย่าเพิ่งซื้อมาเปลี่ยน เด๋วไม่ใช่เสียเงินแย่

Comment

- -

Comment

ขอบคุณมากๆ สำหรับ ทุกความเห็น

Comment

ใครๆก้อชอบตั้งกระทู้ถาม "ผู้รู้"
                เมื่อไหร่จะถาม "ผู้ไม่รู้" มั่งน้า อิอิ:P

Comment

Originally posted by hutchan View Post
                  ใครๆก้อชอบตั้งกระทู้ถาม "ผู้รู้"
                  เมื่อไหร่จะถาม "ผู้ไม่รู้" มั่งน้า อิอิ:P
                  ซะงั้นนะ ท่าน

Comment

ไปซื้อ แบบ sata ใหม่มาละ เซ็งคับ
                    ปิดกระทู้ละกัน ขอบคุณมากสำหรับความรู้ดีๆ

Comment

ไม่รู้แต่เคยใช้ได้ป่ะ

เลวร้ายมากเลย CD/DVD ยี่ห้อนี้

Comment

ใช้มาสองตัว ก็พอทนนะครับ ของผมมีอาการแค่อืดๆแต่ไรท์ติดทุกแผ่นอ่ะ

Comment

ตกลงซื้อ ยี่ห้อไรดีคับ จะเอาแบบ sata เลยอะ ช่วยแนะนำหน่อยคับ

Comment

กำลังจะออกไปซื้อ ก่อน 5 โมงเย็น

Comment

ย้ายหมวดด้วยครับ Mod

Comment

Working...
                              X