Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม 1.5 gb หรือ 1gb ดีกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใส่ไปเถอะครับ ถ้าเกิดใส่ไปแล้วไม่มีปัญหาอะไร
    เยอะก็จะดีกว่า ตรงที่เวลาเล่นเกมหรือการรันโปรแกรมที่(แดก)ทรัพยากรมากๆๆ
    หรือมีความจำเป็นก็ขายตัวเก่า แต่ถ้าเก็บไว้ ก็ใส่เถอะดีกว่าวางไว้เฉยๆ
    Last edited by iLLuSioNEx; 20 Sep 2006, 16:20:21.

Comment

มส่ไปเลยหมดนั้นล่ะครับ

Comment

1.5 G ก็ต้องดีกว่า 1 G ใช้งานธรรมดานะ มีมากได้เปรีียบ
        ถ้าคล๊อก 1 G 512*2 น่าจะลากได้ดีกว่าแรม 4 ตัวครับ

Comment

ระวังแรมไม่เข้ากันนะครับ แต่ยังไง 1.5 กิ๊กก็ดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
            แปลกจัง คำถามเดียวกัน ถามคนละเวบ คำตอบไปคนละทางกันเลย

http://www.vmodtech.com/modules.php?...topic&p=160574
            ก็ทางเดียวกันหนิครับ เพียงแต่แนะนำให้ขายคู่ 256*2 แล้วซื้อ 512*2 ซะเลย

ใส่ 2 คู่ ก็คงต้องระวังแรมไม่เข้ากันเฉยๆ ถ้าเข้ากันได้ดี ก็ใส่ไว้ ของผมก็ 1.5GB เหมือนกัน

Comment

ของ Vmod เค้าจะซื้อเพ่มครับ

ส่วนท่านนี้ เหมือนจะมีแรมอยู่แล้วอ่ะ

Comment

แล้วแต่นะครับ

Comment

Working...
                X