Announcement

Collapse
No announcement yet.

เหง e6600 ตอน full load ไม่เยอะทำไม ของผมเยอะก่าอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เหง e6600 ตอน full load ไม่เยอะทำไม ของผมเยอะก่าอ่ะ

ตอน full load เท่านี้เยอะไปป่าวอะคับ idle อยุ่ที่ 45+
    ของ e6600 temp 2 เยอะ แต่ core 1-2 น้อยก่า idle ผมอีก-*-

ไม่ร้อน อะ
    ของผม Idle 40 full 55 ( ปิดแอร์ )

Comment

temp 2 คือ CPU ครับผม
      core 1-2 คือCore ของCPU 2 ตัว ก๊าบๆๆๆๆ
      53 ซิ้งเดิมถือว่า สบายมากก๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

แล้วทำไม ของอีกคน ที่อยุ่หว่างกลางอะคับ cpu 60 แต่ core 1-2 40 ต้นๆ เองอะ แลไม่สมดุลเลย -*-

Comment

3.6 ไม่แอร์ full 60กว่าๆ core นะ ถ้า cpu ก็เกือบ70

แอร์core50กว่า cpu 60

แลปปิ้งนะ

ถ้าปกติ core33 แอร์ ไม่แอร์42-48 แล้วแต่วันไหนร้อนไม่ร้อน
          Last edited by Hunter_JIK; 10 Jun 2007, 11:07:07.

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
            แล้วทำไม ของอีกคน ที่อยุ่หว่างกลางอะคับ cpu 60 แต่ core 1-2 40 ต้นๆ เองอะ แลไม่สมดุลเลย -*-
            ของใครละครับของอีกคน เอารูปมาลงหน่อยสิ เพื่อนๆๆในเวปจะได้ช่วยดู

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
              ของใครละครับของอีกคน เอารูปมาลงหน่อยสิ เพื่อนๆๆในเวปจะได้ช่วยดู
              http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=67072 << ของเฮียคนเนี้ยน่ะคับ cpu 60 core 1/2 40 ต้นๆ -*-

Comment

ลองโหลด orthos มารัน แม่เจ้า cpu อยุ่ที่ 63c core 1/2 อยุ่ที่ 55 c

Comment

Working...
                X