Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาต เสนอ BlackList - คนFake !! (เพื่อ OCZ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อย่าลืมท่านเทพแห่งเกรียนปังปอนด์ล่ะคับ ไม่fake แต่เกรียน

Comment

ถ้าผมทำลายเซนต์ออกมาจะโดน FAKE มั้ยเนี่ย

Comment

ข้อมูล ใน Internet ต้องกลั่นกรองชั้นหนึ่งก่อนด้วยตนเองอยู่แล้วครับ

Comment

Originally posted by Sensaura View Post
          กรณีตัวอย่างก็เช่น ARASHI_989 / BEERBOY2002 / Eak239

และกรณีอื่นๆ ที่วิทยาศาสตร์พิสูจไม่ได้

เพื่อไม่ให้ เกรียนๆทั้งหลาย เอาเยี่ยงอย่าง
          เดี๋ยวเขากลับมาอีกจะฮาไม่หวั่นไม่ไหว 555

เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

น่าจะบอกวีรกรรมของแต่ละคนว่าไปทำอะไรมาบ้าง

Comment

ผมจะโดนเข้ากลุ่ม Fake ด้วยมั้ยเนี่ย

Comment

งั้นของผมที่ idle 55 Full 71 ล่ะครับ ไม่โดนหรอฮะ
                จะว่าไป FX8800 นี่ผมชอบที่สุดแล้วฮะ เหอๆ มี 2 ยี่ห้อในตัวเดียว ราคาเปลี่ยนไปมา(เบลอ)

ปล.จริงๆช่วงหลังสงกรานต์ก็ราวๆนั้นจริงๆล่ะ

Comment

หายไปนานแล้วนะพวกนั้น

Comment

อยากรู้เรื่องโนบิตะ เคยมีคนอ้างถึงแต่ไม่เข้าใจ งง --"

Comment

Originally posted by Elvis View Post
                      อยากรู้เรื่องโนบิตะ เคยมีคนอ้างถึงแต่ไม่เข้าใจ งง --"
                      เดี๋ยวก็โดนแบนเหรอกไปขุดมาทำไม ปี 2007

Comment

เหอๆ

Comment

Working...
                        X