Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูอาการให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูอาการให้ทีครับ

คือผมไม่แน่ใจว่าถ่านเมนบอร์ดผมหมดรึว่าอ่อนหรือเปล่า เรื่องเวลาน่ะครับในวินโดว์ผมลองตั้งไว้แล้ว เวลาปิด-เปิดใหม่ เหมือนมันจะช้าลงอะครับ แต่ว่าไมไ่ด้ขึ้นให้ตั้งเวลาใหม่นะครับ แล้วก็ค่าต่างๆในไบออส ก็เหมือนที่ผมตั้งค่าไว้ไม่ได้กลับมาใช้ค่าตามเดิม แบบนี้ถ่านหมดหรือเปล่าครับ แล้วถ่านเมนบอร์ดหาซื้อได้ตามร้านอุปกรณ์นาฬิกาได้ไหมครับ อีกอย่างเมนบอร์ดผมซื้อมไาด้ราวๆ 2 เดือนเอง - -

ถ้า ถ่านหมด มันจะเตือนครับ เวลา บู๊ต เครื่อง ครับ
    แต่อาการที่เล่ามา ไม่น้า เป็นที่ ถ่านนะ ครับ แต่ลองเปลี่ยนดู ก็ไม่เสียหาย ครับ

Comment

ถ้าไม่หายนี่เคลมโลดเลยไหมครับ

Comment

Working...
      X