Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 8500 ไม่รวมจอ จัดให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 8500 ไม่รวมจอ จัดให้หน่อยคับ

งบ 8500 ไม่รวมจอ จัดให้หน่อยคับ

sempron 2800+
    asrock am2nf4g
    ddr2 533 512mb*1
    seagate 80gb sata2
    case delux 420w.
    การ์ดออนบอดนอกนั้ดูเอาเองครับ จัดแทบจะไม่ได้อยู่แล้วครับงบน้อยมากน่าจะหามือ2

Comment

มือ2 ซื้อที่พันธทิพย์ จะได้สเปกประมาณไหนอ่ะคับ ราคานี้

Comment

มือสองก็ได้สเปกไม่น่าใช้ง่ะครับ แบบ Lo มากๆ
        แนะนำให้ ซื้อในบอร์ดนี้ โอเคกว่านะครับ ซื้อเป็นอย่างๆมารวมกันก็ได้

Comment

มือสองบางชิ้น มือ 1 บางอัน งบแค่นี้ ไม่ต้องตามสถาปัตให้ใหม่มาก สถาปัตเก่าๆเล่นได้สบายๆ

Comment

Working...
          X