Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD'22 Wide Screen ลงความเห็นกันหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD'22 Wide Screen ลงความเห็นกันหน่อยคับ

ผมจะเปลี่ยน จาก 17 มาเป็น 22 คับ ขอเป็น Wide Screen คับ เล่นเกมส์ซะใจกว่าคับ
    ปัญหาอยู่ที่ว่า มันมีหลายยี่ห้อหลายราคาเหลือเกิน แต่ 22 Wide Screen เหมือนกัน
    ถ้าผมถามคนขายผมคิดว่าอาจจะไม่ได้คำตอบที่ดีซักเท่ารั้ยเพราะเค้าต้องการจะขายของให้ได้
    ไม่ค่อยอยากจะเชื่อเท่ารั้ยคับ(ตามความคิดผมนะร้านแถวบ้านผม)
    อยากให้เพื่อนลงความคิดเห็นกันคับว่ารุ่นไหนยี่ห้อไหนคุณภาพดีและเหมาะกับการเล่นเกมส์อย่างสวยงาม เพื่อเป็นแนวทางในการซื้ออย่างคุ้มค่าของผมคับ

samsung panel S

Comment

Comment

benq ครับ มีอยู่รุ่น ผมจำรหัสรุ่นไม่ได้ (แต่เพิ่งซื้อให้น้องไป) 22" wide 5ms ราคา 9xxx

พันทิพย์ชั้น 3 -*- จำได้แค่เนี่ย

Comment

Samsung SyncMaster "226BW" 22"

Comment

Samsung SyncMaster "226BW" 22"
            ผมไปเห็นมาว่ามีหลาย Panel มันต่างกันหรอครับ แล้วเลือก Panel ไหนดีคับ
            รอฟันธงอยู่คับ

Comment

Originally posted by PODz View Post
              ผมไปเห็นมาว่ามีหลาย Panel มันต่างกันหรอครับ แล้วเลือก Panel ไหนดีคับ
              รอฟันธงอยู่คับ
              เรื่องรายละเอียดภายนอกผมไม่รู้ครับ แต่ชอบ ภาพที่ให้และราคาพอเป็นไปได้กับ ขนาด22 ที่มีในท้องตลาดครับ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                benq ครับ มีอยู่รุ่น ผมจำรหัสรุ่นไม่ได้ (แต่เพิ่งซื้อให้น้องไป) 22" wide 5ms ราคา 9xxx

พันทิพย์ชั้น 3 -*- จำได้แค่เนี่ย

น่าจะเป็นรุ่น FP222W มั้งครับ....ตัวนี้คุณภาพคุ้มค่ากับราคาดีครับ

22นิ้วในราคาไม่ถึงหมื่น

Comment

Originally posted by BOYWA View Post

สั้นๆ แต่หาของยาก ใครรู้ที่ไหนมีบอกผมด้วย

Comment

Working...
                  X