Announcement

Collapse
No announcement yet.

vista ของ Dell ต่างจาก vista ตัวอื่นๆ ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vista ของ Dell ต่างจาก vista ตัวอื่นๆ ยังไงครับ

มันเป็นของแท้ เปล่า แล้ว มัน มีคุณสมบัติ แตกต่าง จาก vista ไม่ต้อง ใส่ ซีเรียล ต้อง active

แล้วถ้าลงเครื่องAsus ไม่ใช้เครื่องของDell จะลงได้เปล่า อัฟเดทได้ไหม ถ้าลงเครื่องอื่นมันจะถามหาซีดีคีย์ เช่นลงเครื่องASUS

เครื่อง notebook ส่วนใหญ่ที่ลงให้จะเป็นแบบแท้ครับ แต่ไม่ได้ ลายเซ็นต์นะครับ คือไม่ได้แผ่นแท้มาเป็นของตัวเอง และถ้าจะลงใหม่ก็ต้องไปที่ศูนย์ครับ

Comment

Working...
    X