Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับเรื่อง ฟลอปปี้ดิส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับเรื่อง ฟลอปปี้ดิส

คือช่องที่ MB ของ ฟลอปปี้ดิส สามารถใส่อุปกรณือย่างอื่นได้ป่าวครับ
    มันแทบไม่ไดใ้ช้งานเลยครับ จะใส่.....แต่ไม่รู้จะใส่อะไรครับ
    ช่วยแนะนำหน่อยและกันครับ ถ้ามีรูปประกอบจะดีมากเลยครับ

ก็ต้องดูว่ามันมีช่องข้างบนอีกไหม ถ้าเป็น case เก่าหนะทำไรไม่ได้หรอก ถ้าเป็นรุ่นใหม่ ๆมันสามารถใส่พวก reader card ได้ไง

Comment

ตามค.ห.บนครับ ใส่Card Reader

Comment

ตัวนี้ไง Floppy Disk + Card Reader (790 บาท) ตัวฟล็อปปี้ดิสก์ใช้สายแพของมันเอง ส่วนการ์ดรีดเดอร์ใช้สาย USB

Comment

ผมใส่ตัวปรับรอบพัดลมอ่ะ....

Comment

Originally posted by dears View Post
            ผมใส่ตัวปรับรอบพัดลมอ่ะ....
            ใช้สายของ ฟลอปปี้ดิส หรือป่าวครับ น่าสนครับ
            มีรูปป่าวครับเท่าไรครับ

Comment

Working...
            X