Announcement

Collapse
No announcement yet.

7950GT 512MB XXX Edition ไป 8800 ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7950GT 512MB XXX Edition ไป 8800 ดีไหมครับ

ซื้อคอมมาได้สัก 6 เดือนแระ คือมี XFX7950GT 512MB XXX Edition ครับ ซื้อมาตอนมันออกมาใหม่ๆ เห้นว่ามีงานคอมมาร์ต ที่ตะถึง ผมเลยอยากจะถามว่า ณ ตอนนี้ 8800GTs-gtX มันมีความจำเป็นไหมครับสำหรับตอนนี้

แล้ว ตอนนี้ผมมี E6600 อยู่ครับ อยากทราบว่า ถ้าจะเปลี่ยนจาก E6600 ไป Q6600 มันต่างกันมากไหมครับ

ผมแค่อยากทราบว่า

XFX7950GT 512MB XXX Edition กับ 8800 GTX หรือ GTS ทิ้ง***งกันมากไหมครับ หรือไม่มาก แต่ 8800 รองรับ dx10

แล้ว E6600 กับ Q6600 ทิ้ง***งกันมากครับครับผม

ขอบคุณมากครับ

lส่วนตัวคิดว่า ของเดิมมันยังแรงมากๆๆๆ อยู่เลยครับเล่นได้ทุกเกมส์แหละครับ ไม่น่าเปลี่ยน แต่ถ้าชอบ และอยาก ก็ไม่ใช้ปัญหาเปลี่ยนได้เลยครับ

Comment

ถ้าผมเป็นท่านนะครับ ใช้ E6600 ต่อครับ แล้วก็ VGA ตัวเดิมครับ

2อย่างนี้ของท่านมันก็แรงแล้วครับ เหลือๆแล้วว ผมว่าใช้ไปก่อนเถอะครับ เสียดายตัง

แล้วแต่ท่าน จขกท ครับ ถ้าเป็นความสุขของท่านก็เชิญงับ อิอิ

Comment

ขอบคุณมากครับ งั้นเดวผมรอไปเรื่อยๆดีกว่าครับ

Comment

ถือว่ายังแรง ปรืด อยู่เลย รอ อีกหน่อยเถอะคับ

Comment

เป็นผมก็ยังไม่เปลี่ยนครับ (งบน้อย..555)
            สเปกยังแรงเหลือๆเลยครับ ถ้าผมจะอัพก็คง
            1.เป็นตอนที่มีเกมส์ฟอร์มยักษ์ๆ ที่เครื่องเราเล่น
            ไม่ได้อ่ะคับหรือเล่นได้แต่ไม่เนียนเท่าที่ควร...
            2...หรือมี OS ตัวใหม่ๆมาแล้วเครื่องใช้งานไม่ได้
            ก็จะอัพไม่ก็เปลี่ยนยกชุดครับ...

Comment

ถ้าเบื่อจริงๆ ซื้อใหม่ไปเลยครับ
              แต่ถ้ายัง รอ 8900series ยังไม่สาย

Comment

เก็บเงินไว้ปลายปีดีกว่าครับ มันก็ยังไม่ได้ ช้า อีกอย่าง มันน้องๆ 7900GTX ฉนั้น ของเดิมดีกว่าครับ รอปลายปีแล้วซัด G90ไปโลดครับ
                ส่วน CPU Qcore น้อยโปรแกรมที่จะรับมันครับ ยกเว้นเอามาปั๊มคะแนน 3Dmark 06หรือตุ้ปลา

Comment

Originally posted by เสือไรเฟิล View Post
                  เก็บเงินไว้ปลายปีดีกว่าครับ มันก็ยังไม่ได้ ช้า อีกอย่าง มันน้องๆ 7900GTX ฉนั้น ของเดิมดีกว่าครับ รอปลายปีแล้วซัด G90ไปโลดครับ
                  ส่วน CPU Qcore น้อยโปรแกรมที่จะรับมันครับ ยกเว้นเอามาปั๊มคะแนน 3Dmark 06หรือตุ้ปลา
                  ขอบคุณครับไว้ผมรอดีกว่าถ้าแบบนั้น

ไม่รุงาน commart จะไปดูอะไรดี อิอิ

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
                    ขอบคุณครับไว้ผมรอดีกว่าถ้าแบบนั้น

ไม่รุงาน commart จะไปดูอะไรดี อิอิ
                    ดู พริตตี้ จ้าาา 555+ ^^

เครื่องท่านอย่างเทพแล้ว ครับ แรงมากๆ ละ

Comment

ของท่านแรงแล้ว

Comment

เล่นเกมส์อะไรอยู่ครับ ถ้ายังแรงไม่พอใจก็เปลี่ยนเลยครับแรงสมใจชัวร์

Comment

ผมเปลี่ยนจาก P4 3.0C เป็น E6600 ไม่รู้สึกถึงความแตกต่างเลย

Comment

งานคอมมาทไม่มีอะไรให้ดูนะครับ ถ้าจะไปหาอุปกรณ์อย่างการ์ดจอ เมนบอร์ด เพราะมไปมาแล้ว และผิดหวังไปตามๆกัน หลายๆร้านบอกว่า ให้ไปซื้อตามร้านปกติดีกว่าครับ ในคอมมาทไม่มีอะไรให้ดู มีแต่มือถือ กล้อง โน๊ตบุค พริตตี้ และถ้าจะมีก็เป็นรุ่นที่เล็กๆขายไม่ค่อยได้ ตกรุ่น เค้าจะมาขายลดราคาครับ เพราะส่วนใหญ่จะไม่จัดโปรโมชั่นกันครับ

Comment

galaxy 8800gts 320mb ไงครับ 10900

Comment

Working...
                              X