Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม ของ kington G.SKILL และ corseir อันไหนดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม ของ kington G.SKILL และ corseir อันไหนดีกว่ากัน

แรม ของ kington G.SKILL และ corseir อันไหนดีกว่ากันคับ bus 667 คับ
    และ แรม ยี่ห้อ eail มันดีมั้ยคับ

geil ก้อไม่แย่หรอกคับ = =" อาจจะดีกว่าบางตัวด้วยซ้ำ ใช้ตัวไหนก้อได้คับ ตามแต่กำลังทรัพย์

Comment

แรม geil ก็เกรดเดียว กับ corsair นั้นแระ แต่ที่คนไม่ชอบใช้เพราะว่าประกันมันไม่ดี

Comment

ตามงบเลยครับ หุๆๆ

Comment

Originally posted by bleach0509 View Post
          แรม ของ kington G.SKILL และ corseir อันไหนดีกว่ากันคับ bus 667 คับ
          และ แรม ยี่ห้อ eail มันดีมั้ยคับ
          ตามชื่อชั้นแล้ว corseir ดีที่สุดครับ
          เพราะ แรง + ประกันงาม ^^
          *ผมเข้าใจถูกปาว ครับ 555+

Comment

ผมชอบนะ kingston เพราะผมก็ใช้อยู่ครับ

Comment

Working...
            X