Announcement

Collapse
No announcement yet.

พังไปใหญ่ แล้วคราวนี้ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พังไปใหญ่ แล้วคราวนี้ !!

เริ่มจากลงไดร์เว่อใหม่ พอลงไป ภาพมันเน่าก่าเดิม
    เรยกลับมาใช้ตัว เดิม แต่คราวนี้กลับมาใช้มันไม่เหมือนเดิมดิครับเน่าพอ ๆ กะไดร์เวอร์ที่ลงมาใหม่

ผมก้อเปลี่ยนไปเปลี่ยนมา ไปๆ มาๆ ครับเข้า bios ไม่ได้จอภาพมันไม่ยอมขึ้นให้กด มันโผล่อีกที ก้อ load Windows งง คับ เล่นเกมไม่ได้เรยเล่นๆกาตุกๆ

sempron3200+
    AM2NF6G-VSTA
    VGA INNO 7100GS 256MB.

ขอวิธีแก้ เนียนๆเรยคับ
    Last edited by masza; 12 Jun 2007, 00:25:26.

โห อาการหนักน่าดู ^^"
    เข้าวัดตักบาตร ทำบุญเยอะๆ ครับ
    หรือรอท่านถัดไป ครับ แย่ๆ

Comment

เรียนโรงเรียนไหนวะ ทั้งภาษา ทั้งเว้นวรรค โคตรชุ่ยเลย

มันไม่น่าดูเลยนะจะบอกให้

เลิกๆๆซะ เดี๊ยวมันจะติดเป็นสันดานไปจนโต เอ๊ะ หรือว่าโตแล้ว

ปล . ขออภัยที่ไม่สุภาพ เห็นแล้วอดไม่ได้ จะแนวไปไหน

Comment

Originally posted by ผู้มาd View Post
        เรียนโรงเรียนไหนวะ ทั้งภาษา ทั้งเว้นวรรค โคตรชุ่ยเลย
        เลิกๆๆซะ เดี๊ยวมันจะติดเป็นสันดานไปจนโต เอ๊ะ หรือว่าโตแล้ว
        ปล . ขออภัยที่ไม่สุภาพ เห็นแล้วอดไม่ได้ จะแนวไปไหน
        โดนเต็มเลยพี่น้องงานนี้ สงสัยมาจากกระทรวงวัฒนธรรม เหอะๆๆๆ....

Comment

Originally posted by ผู้มาd View Post

เอ๊ะ ยังไม่โต คับ ยัง เกรียนอยุ่เรย

ปล. ทีหลังไม่ต้องขออภัยหรอก

Comment

-*-

Comment

Originally posted by masza View Post
              เอ๊ะ ยังไม่โต คับ ยัง เกรียนอยุ่เรย

ปล. ทีหลังไม่ต้องขออภัยหรอก
              ผมมองอีกแง่หนึ่งนะครับ ถ้าท่านเห็นว่าที่เค้าพูด เป็นความจริง ก็น่่าจะปรับปรุงนะครับ

Comment

-*-
                ผมไม่ถนัดภาษาไทยเลยครับ
                มาสอนผมหน่อยจิคับ
                กลายเปนเรื่องการพิมพ์ไปซะละ เหอๆ -*-

Comment

Originally posted by Blue NarCiSs View Post
                  -*-
                  ผมไม่ถนัดภาษาไทยเลยครับ
                  มาสอนผมหน่อยจิคับ
                  กลายเปนเรื่องการพิมพ์ไปซะละ เหอๆ -*-
                  ให้ไปสอนที่บ้านเป็นการส่วนตัวไม๊ครับ

Comment

พี่พีเอาซะแว้ว เหอะๆๆๆ....

Comment

แล้วกด del ไปเลย เข้า CMOS ไม่ได้เหรอครับ ต้องรอจอมันขึ้นให้กดก่อน ?

Comment

--"

Comment

Originally posted by cmo View Post
                          แล้วกด del ไปเลย เข้า CMOS ไม่ได้เหรอครับ ต้องรอจอมันขึ้นให้กดก่อน ?
                          กดแล้วไม่ได้คับ

Comment

ลองเคลีย CMOS ดูครับ

Comment

Originally posted by te26019 View Post
                              ลองเคลีย CMOS ดูครับ
                              เคลีย รีบร้อยแล้วคับ ขอบคุนมากๆๆ

Comment

Working...
                              X