Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า..เจ้าตัวนี้มันคืออะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า..เจ้าตัวนี้มันคืออะไรครับ

ไอ้เจ้าตัวที่อยู่ในวงกลมสีแดงครับ อยู่ๆมันก็ขึ้นมาหลังจาก windoes defender มัน scan เสร็จอะครับ แต่ก็ไม่แน่ใจนะครับ เพราะระหว่างนั้น windoes defender มันทำงานอยู่น่ะ ก่อนหน้านี้ไม่มี พอหันไปดูอีกที มันโผล่มาแล้ว ไอ้เจ้าตัวที่อยู่ในวงกลมสีแดงครับ

อ่านไม่ค่อยออกแฮะ เห็นแต่คำว่าbug เดาไม่ออกเลยเรา....

Comment

มันเหมือนเป็น log ของโปรแกรมอ่ะมั้งครับ ลบไปได้เลย ไม่มีปัญหา

Comment

Working...
      X