Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครบ้างครับ ยอมรับมาซะดีๆ ว่าเอาระบบแรงไปเล่นเน็ต ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกมส์ออนไลน์มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครบ้างครับ ยอมรับมาซะดีๆ ว่าเอาระบบแรงไปเล่นเน็ต ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกมส์ออนไลน์มั่ง

ใครเอา X2 3600+ ไปเล่นเน็ต ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกมส์ออนไลน์มั่ง
    แบบว่ามันเหลือๆ ใช้ให้คุ้มค่านะครับ ใช้ X2 .....ยกมือขึ้น
    เอาสูงๆ
    สบายดีกันไหม
    โย้...........

Last edited by DKUT; 11 Jun 2007, 22:24:55.

ดัน
    แก้มั้ง (รูปมาละเดี๋ยวโดนแซว 555+)

ผมก็เอามาเล่น ยิงไข่ไดโนเสา กะ Othello จ๊ะ
    Last edited by TWK.; 11 Jun 2007, 22:45:24.

Comment

ซะงั้น

Comment

คล้ายกันครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...C2%CB%AD%D4%A7

Comment

ผมไง X2 3600+ OC 2.7 (ถ้ามากกว่านี้ได้อีกก็จะดันอีกนั่นแหละ)
          Asrock Asรวย AM2NF6G-VSTA
          ที่เหลือเหมือนลายเซ้นเปี้ยบครับ

วันๆ นั่งเล่นเนต นานๆ เล่นเกมทีก็พวก Warcraft 3 เงี้ย หนักสุดๆ ก็ PS2 (เล่นไม่ค่อยจะรอด)

Comment

หัวเดียวก็แรงพออยู่แล้ว นี่ 2 หัวเลย โอ้แม่เจ้า

อิอิอิ

Comment

ผมครับ เล่นเน็ต หลังเลิกงานก็มาเปิด OCZ นี่แหละ แล้วก็ฟังเพลงไปด้วย กับเปิดบอท Ragnarok แล้วก็เล่น Ragnarok เกมส์เดียวเลยตอนนี้ ที่ใช้ Spec นี้เพราะอยากเล่นเหมือนเพื่อนๆบ้างทำงานอยู่กับไอ้ชิ้นส่วนพวกนี้ด้วยครับ จับทุกวัน จะให้ใช้แบบบ้านๆมันก็ยังไงอยู่ อิอิ แต่ก่อนโม 478 อยู่พักใหญ่ ปรากฏว่าไม่รุ่ง เลยหันมาคบ AM2 แทน แล้วก็สมหวังดั่งใจเลย ทุกวันนี้ใช้เดิมๆครับพึ่งลงเคสได้ 3 วันเอง หานู่นหานี่มาRun ดูคะแนนเอาไปเทียบกันตอนเล่น 478 ก็ตาสว่างเลย Spce ตามลายเซ็นนะครับ ขอบคุณครับ สวัดดีครับ ^^

Comment

-*- X2 3600+ @2.9G
                Corsair VS 1/667*2
                ผมเอาไว้เล่น Minesweeper

Comment

ผมมั้ง อิอิ

เข้าเวป
                  เล่นเอ็ม
                  Residentevil4
                  PES6
                  ประมาณนี้
                  ...

Comment

spec ตามลายเซ็นเลยคับ

เกมหนักสุดๆ เห็นทีจะเป็น Test Drive , Fear แล้วก้อ lineage ตอนล่าเรด + +!

Comment

3800+@27500 แบบหัวเดียวนะ

Comment

เสปคตามลายเซ็นต์คับ
                        เล่นเน็ต+คุยเอ็ม+ฟังเพลง+บางทีก้ดูหนัง

เล่นเหมโหดจริงๆประมาณ 20 เปอร์เซ็นคับ อิอิ

Comment

เมื่อก่อนผมก็ใช้ X2 3600+ เล่นเน็ตกะฟังเพลงซะ 90% แต่ตอนนี้ขายมาเล่น CeleronD ซะแล้ว 555 ต่อไปค่อยเปลี่ยนเป็น c2d รอราคามันลงอีกนี้ดดดด

Comment

เอาไว้โหลดบิตโลด อิอิ

Comment

ส่วนมากเอามาโหลดบิทครับ เปิดกลางคืนเป็นหลัก หาก เสาร-อาทิต จะเปิด หนักหน่อย กับเล่น ยูริ + คอมมานต์ เจเนอรัล กับดูหนัง สารคดี 555

Comment

Working...
                              X