Announcement

Collapse
No announcement yet.

SILENT HILL 4 หาต้นไม้รูปมือไม่พบคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SILENT HILL 4 หาต้นไม้รูปมือไม่พบคับ

ไครเล่นจบหรือผ่านเเล้ว ช่วยบอกทีคับ บทสรุปมันบอกให้ไปหาต้นไม้รูปมือ แต่มันอยุ่แถวหนายยยย - -*

อยู่ใน ในนั้นแหละ คับ ( ที่เป็นสวนไรนั้นอะ )

ลองเดินดูดีๆ มันจะอยู่ทางซ้าย ตอนเข้าไป สังเกตุหน้า เฮนรี่ จะหันไปมอง

มันจะเห็นเดะ เดะ เลย ว่าเป็น มือ งอกออกมาจากดิน

Comment

เจอละคับมืออันน้อยนิด ผ่านไปผ่าน800ร้อยรอบเพิ่งเหน สงเกตหน้าเฮนรี่นะนี้ถึงเห็น
      ขอบคุนครับๆ

Comment

- - ผมจบหลายรอบละ เวลาจะแก้ปริศนา สังเกตุ หัวตัวละครด้วยครับ มันจะมองจุดที่ต้อง
        เข้าไปสำรวจ เดี๋ยวนี้หลายๆเกมส์ก็จะใช้วิธีนี้เหมือนกัน

Comment

เล่นกันแล้วเหรอ อยากเล่นมั่งอะครับ เอามาปล่อย ให้เล่นบ้างดิครับ

Comment

www.fevergame.net ครับท่าน ไปโหลดเอา

Comment

Working...
            X