Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Enermax Liberty 500w

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ง่าา ตอนแรกเล็งตัวนี้ไว้เหมือนกันเห็นทีต้อง เบรคไว้ก่อน

Comment

Originally posted by FreeDom View Post
      ง่าา ตอนแรกเล็งตัวนี้ไว้เหมือนกันเห็นทีต้อง เบรคไว้ก่อน
      เป็บบางตัวครับ ไม่ใช้ทุกตัว

Comment

ของเราก็เป็นแต่ไม่ดังมาก เป็นเสียง จี่ๆ แบบเหมือนไฟเกิน(ต่อสายดินแล้วนะ เหอๆ)

Comment

เป็นอาการดังของ switching ครับ...เพราะเคยโดนมาและเคลมไปแล้ว..ตอนนี้ยังอยากเปลี่ยนยี่ห้อเลยครับ..ตระกูล liberty เป็นกันเยอะ

Comment

ไม่ได้เข้ามาอ่านนาน ตัวที่ใช้อยู่ก็เป้นครับ แต่ไม่ดังมาก ปิดเคสด้วยแหละมั่งครับ เพราะก่อนใช้liberty500 ก็ใช้400 ก็เป้น asus 550ก็เป้น

แต่ไม่เป้นตลอดนะ ผมก็คล๊อค พอสมควร นานๆเป้นที

Comment

SilverStone กับ ThermalTake เป็นป่าวอ่ะ

Comment

Working...
              X