Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยครับ

ระหว่าง AC Freezer 7 Pro ​ กับ andy samurai กับ Zalman CNPS-9700NT ใช้ตัวไหนแล้วอุณหภูมิจะลดมากกว่ากันครับ หรืดว่ามีตัวอื่นที่เย็นกว่า 3 ตัวนี้ ยังไงก็ช่วยแนะนำทีนะครับ
    Last edited by hotaru; 12 Jun 2007, 20:12:25.

andy ราคาสูงกว่าคับ แต่สามารถเปลี่ยนพัดลมได้ง่าย แต่เวลาใส่จะยากกว่า AC Freezer 7 Pro ถ้ามีงบก็เล่น andy ไปเลยก็ได้ครับ แต่ AC Freezer 7 Pro ถูก เย็นพอๆกัน ใส่ง่ายอีกตะหาก

Comment

แง่มๆ

Comment

ที่ full andy น่าจะกินขาดนะ

Comment

มีใคร มีข้อแนะนำดีๆอีกมั้ยครับ

Comment

ผมเคยถามคนที่เล่น c2d มันจะเหมาะกับพวกทาวเวอร์มากกว่านะคับ
            ช่วงหลังผู้ทดสอบส่วนใหญ่หันไปเล่น c2d พวกทาวเวอร์เลยเกิดอีกครั้ง ดังสุดตอนนี้ก็ HR-01 กับ tuniq tower ส่วน amd เขาว่าเป่าลงดีกว่า เย็นกว่า แต่ยังไม่มีการทดสอบเปรียบเทียบอย่างชัดเจน
            จะว่าไปแล้วตัวอื่นๆ ที่เล่นกันในบอร์ดก็เย็นๆ สูสีกันทั้งนั้นคับ
            ถ้าอยากได้เย็นกว่านี้ก็ต้องน้ำแล้วคับ เขาว่ามา(อีกละ--") ถ้าคล็อคไม่โหดมาก Idel สูสีกัน แต่ง Full Load น้ำรับประทานขาดลอย
            อิๆ ผมมี Andy อยู่คับ เดี๋ยวไม่กี่วันลงชุดน้ำแล้วจะปล่อยให้ผู้มีจิตศรัทธาหน่ะ สนไหม แต่ต้องรอสัก 3-4 นะคับ

Comment

ขอยคุณที่ช่วยกันตอบครับ

Comment

Working...
              X