Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยครับว่าติดตั้ง พัดลมแบบนี้ แล้ว....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยครับว่าติดตั้ง พัดลมแบบนี้ แล้ว....

ได้ประโยชน์ยังไงอะ ครับ มันใส่ยังไงครับ คือแบบว่าเกี่ยวกันได้ยังไงครับ ช่วยอธิบายทีครับ

เค้าเอากรอบมันมาเฉยๆ ไม่ใช่หรือคับ
    เพื่อว่าพัดลมเวลาหมุนลมมันจาเป่าลมกระจายไปด้านข้าง เมื่ออยากให้ลมมันโดนซิ้งเต็มๆก้อเอาตัวนี้มาเพื่อการนี้แล

อิ อิ งง ^ ^

สรุป น่าจาเอามาบังคับทิศทางลม

Comment

ก็ลองเอามาปประกบกันดูครับแล้วเอามือบังทางลมวัดเอาเองว่าแรงขึ้นมั้ย ถ้าแรงขึ้นก็ได้ประโยชน์ แต่ถ้าไม่รู้สึกความต่างก็อย่าติดให้เปลืองไฟเลยดีก่า

Comment

แว่วๆว่า ตัวล่างมีแต่โครงคับ เอามายก พัดลม ให้สูงขึ้น เพื่อให้เกิด เดทสปอต น้อยลงคับ มั่วๆเดาๆ อิอิ

Comment

สนใจ Ram มากกว่า

Comment

มีตัวเกี่ยวยึดหว่างซิ้งค์กับพัดลมสีฟ้าครับ ตัวสีเขียวใส่เพื่อบังคับ flow ของพัดลมให้ทั่วถึงทั้งซิ้งค์ครับ

Comment

Working...
            X