Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความร้อนเท่านี้ ปกติไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความร้อนเท่านี้ ปกติไหมครับ

ความร้อนเท่านี้ ปกติไหมครับ คือปิดฝาเคสแล้ว ไม่ค่อยมั่นใจเรื่องความร้อนเท่าไรอะครับ ช่วยตอบให้หายกังวลก็พอคร้าบ ขอบคุณมาก

ตอนนี้แค่ฟังเพลงจากวินแอม เล่นเนตอะครับ

ของผมร้อนกว่านี้อีก XP 2200

Comment

หรอครับ -''- พอดีเล่นINTEL(งานตัดต่อ)อะครับ เลยไม่รู้เรื่องพวกAMDเท่าไรอะครับ

Comment

ไม่แปลกใจ ถ้าเป็น Socket A ครับ

แต่ ... ทำให้มันเย็นลงได้หน่อยจะดีมาก

Comment

[IMG]C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\My Pictures\0_0.gif[/IMG]ของผมร้อนกว่า
          Last edited by pppp; 14 Oct 2006, 18:37:13.

Comment

ผมXP1700+ 58vงศาอ่ะ
            เดี๊ยงไปแล้ว -*-

Comment

ของผม xp2500 46 องศาเองเต็มที่ 52 ห้องพัดลมด้วย

Comment

คราวหน้า Coling sysytem นะครับ

Comment

Cooling Sytem อะนะ

Comment

Working...
                  X