Announcement

Collapse
No announcement yet.

GAGABYTE DS4 rev 2.0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GAGABYTE DS4 rev 2.0

มาบอกหน่อยครับ คนที่ใช้ อยู่ คุณรีดพลังอะไรมันออกมาบ้างแล้วคุณสมบัติที่มันมีอยู คุนได้ใช้รึป่าว เพราะมัน ก็แค่ ลอง OC มันดูเท่านั่น อยากถามคนที่ รีดความสามารถมัน ออกมา ง่ะ

อัดไฟเข้าไปเยอะๆ ครับพลังมาแน่
    ดูที่ RAM กับ PSU ว่าใหวปาวด้วย นะ

Comment

ตามลายเส้นอะครับ ปรับไฟต่ำเท่าที่ต่ำที่สุด -*- แล้วไม่แต๊บ กลัวร้อน -*-

Comment

แล้ว HDD ที่มัน s.m.a.r.t คืออะไร ครับ

Comment

มันมีข้อพิเศษอะไรอีกครับ ของ DS4

Comment

Working...
          X