Announcement

Collapse
No announcement yet.

[B]จะซื้อโน๊ตบุคในราคาไม่เกิน 30,000 คับช่วยทีคับ[/B]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [B]จะซื้อโน๊ตบุคในราคาไม่เกิน 30,000 คับช่วยทีคับ[/B]

จะซื้อโน๊ตบุคในราคาไม่เกิน 30,000 คับถ้าเป็นไปได้ขอเป็น CPU T7300 +Chipset 965 ส่วนอย่างอื่นอะไรก็ได้คับไม่เน้นกราฟฟิกคับ ยี่ห้อใดก็ได้คับ กะซื้อเร็วๆนี้อะคับ

แนะนำให้ตั้งคำถามในบอร์ด NOTEBOOK ครับ จะได้คำตอบที่หลากหลาย กว่าครับ

ผมหนึ่งคนที่ ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไร อิอิ

เอาไปทำงานด้านใหนละครับ

Comment

ตอบก่อนจะโดนย้ายนะ อิอิ ลองไปดูงานคอมมาทเลยครับ ราคาถูกมากครับเผลอๆ 3xxxx นั้นจะได้รุ่นที่การ์ดจอแยกด้วยครับ ลองดูนะครับ

Comment

Working...
      X