Announcement

Collapse
No announcement yet.

AsRock AM2NF6G-VSTA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AsRock AM2NF6G-VSTA

อาการเปิดติดแล้วดับครับ ลองเปลี่ยน power supply แล้วครับ ไม่หาย เพิ่งซื้อมาประกอบใช้ได้ประมาณ ครึ่งเดือน (ของลูกค้า) คิดว่าเป้นที่การ์ดจอ ลองถอดออก ก้อไม่หายครับ
    เคย เอามาถอด แล้วก็ประกอบเข้าไปใหม่ รอบหนึ่ง ใช้ใด้ปรกติประมาณสองวัน ก้อเป้นอาการนี้อีกครับ ไม่ทราบว่ามีไครเคยเจอ ปัญหา ของรุ่นนี้เหมือน ผมมั๊ยครับ ...

ใช้อยู่นะครับก็ไม่เคยเป็น PSU ใช้ของไรครับจ่ายไฟนิ่งหรือเปล่า

Comment

แก้ใขนิดหนึ่งครับ เป้นบอร์ดของ ASUS นะครับ ไม่ใช่ AsRock AM2NF6G-VSTA รุ่นอะไรดูไม่ออกครับ กล่องใม่อยู่แต่ใช้ CPU ตัวเด่วกันใด้..

Comment

^
        ^
        เวนกำ จั่วหัวกระทู้ผิดแบบนี้ ตูดหินเสียเลย

Comment

ง่า ขอโทดทีครับ พอดี ที่ร้านมีอยู่ สองรุ่นนะครับ ....

Comment

อาการแบบนี้ เคลมเลยงับ

Comment

เคลมเลยครับ เคยเป็น แต่กรณีของผมแกนล๊อกถ่านงอ

Comment

Working...
              X