Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับ รัน AQAMARK3 แล้วมีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับ รัน AQAMARK3 แล้วมีปัญหา

ผมรันโปรแกรม AQAMARK3 แล้วมานเด้ง ฟ้อง error คับ
    ช่วยดูให้หน่อยคับ ว่าเกิดจากอะไร

cpu P925
    board gigabyte ds3 / bios ver. f11
    saphire ati x1650xp
    ram 2 gb

ไม่ได้ overclock นะคับ
    ลองทั้ง Cytalyst 7.3 , 7.4 ,7.5
    ngo ati v1.7.3

ram ก็ลองเปลี่ยนแล้วคับ

test 3dmark 01 , 05 ผ่านนะครับ

ผมเคย PM ไปถามเกี่ยวกับ X1650Pro ของสมาชิกท่านนึง เค้าก็เทส ตู้ปลาไม่ผ่านเหมือนกันครับ

เคยอ่านผ่าน ๆ มาว่า มันมีวิธีแก้ซักอย่างนี้ละครับ ลองค้นหาดูครับผม

Comment

รู้สึกจะเป้นที่โปรแกรมอะไม่ใช่ฮาดแว ไฟล์บางอย่างมันเสียมั้งลองลงใหม่ ไม่ก้เซิชหาในกุกเกิลดูอะคับ เคยเป้นแต่ไม่รุใช้เออเรอเดวกันป่าว จำไม่ได้ อิอิ

Comment

http://sv1.gushare.com/file.php?file...f5071e75c3f11d

Patch

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ สำหรับวิธีแก้ไข
          ท่าน TWK. ได้ pm มา แล้วส่งไฟล์แก้บัค มาให้แล้วครับ
          ตอนนี้ ทดสอบผ่านแล้วครับ
          ตกลงคือ เป็นบัคของโปรแกรม Aqamark3 คับ

Comment

ยินดีด้วยครับ

Comment

Working...
            X