Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้พัดลม Thermaltake Ifash mini บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้พัดลม Thermaltake Ifash mini บ้างครับ

มีใครใช้พัดลม Thermaltake Ifash mini บ้างครับ คือว่าเจ้ากังหันที่เป็นแผ่นวงจรที่ทำให้ไฟขึ้นและวิ่ง มันไม่หมุนอ่ะครับ ทำไงดีครับ ลองเอานิ้วดีดๆดูมันก็ติดขึ้นมาแป๊บนึงแล้วก็ดับไปครับ ใครทราบวิธีทำให้มันติดช่วยตอบหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ประกันหมดแล้วหรือ แลจะขดลวดเน่าและมั้งครับ

Comment

เอาไปเคลมร้านที่ซื้อมาสถานเดียวครับ อย่าพยายามซ่อมเอง ถ้ายังอยู่ในประกันนะครับ

sigpic

Comment

Working...
      X