Announcement

Collapse
No announcement yet.

และแล้วก็ได้รู้ว่าควรมีขีดจำกัด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• และแล้วก็ได้รู้ว่าควรมีขีดจำกัด

6800Gs ของผมเข้าอู่เรียบร้อยเอาไปเมื่อเช้านี้เองหลังจากHard mod ได้ 1 วัน กับ 1 คืน หลังจากทดสอบเพิ่มคอร์เป็น570 mem 1500 แล้วทดสอบตู้ปลาภาพแตกกลางทางกู่ไม่กลับเลยครับ เข้าเซบโมดได้แต่เข้าวินโดไม่ได้ภาพแตกตลอดเอายางลบลบดินสอออกแล้วก็ไม่หายครับ ดีนะยังอยู่ในประกัน เป็นอุทาหรณ์แล้วกันครับท่าน

ไม่มีไครฝื้นธรรมชาติไปได้ อิอิ ขอให้ได้คืนไวๆนะครับ

Comment

-..- 6800GS 570/1500

Comment

เขาบอก 2 อาทิตย์ครับดีนะครับที่ไม่มีอะไรไหม้ไม่งั้นคงทิ้งฟรีดีนะที่ อัดพัดลม 3 ตัวให้มันคนเดียวเลย ตอนนีขี่จักรยานแทน fx 5200 กะ c2d 555555 เลิกคิดถึง coh เลย ใกล้จบแล้วเชียว

Comment

ยอดมากนับถือความแรง แต่อย่าทำอีกนาครับ อิ อิ

Comment

ขอประกันจงสถิตกับท่าน

Comment

Originally posted by nicolas View Post
              ยอดมากนับถือความแรง แต่อย่าทำอีกนาครับ อิ อิ
              6800ของผมมันสุดที่ 540 เสถียรทุกอย่างแล้วแต่ดัน......ถ้า FX 5200 พังอีกคงไม่ได้ใช้ c2d อีกนาน 5555555

Comment

ซวยไปครับท่าน

Comment

โหย ทำไมทำรุนแรงกับเค้าจังอ่ะครับ
                  เอาน่ะๆ เคลมได้ก็แล้วไป เหอๆ

Comment

570/1500 แรงบรรลัยจิงๆ แต่อย่าทำอีกนะคับ เพราะถ้าประกับไม่สถิตอยู่กับตัวละก้อ ดูไม่จืดแน่ๆ + +

Comment

ขอให้เคลมแล้วไม่มีของ!!!!! แล้วเอา 7300gt มาให้ท่านนะครับ แฮะๆ

Comment

โอ้ แล้วนิน้อง 6600GT ผมเล่นซะ core 600 เลย แต่ยังนิ่งๆอยู่ ชักเป็นห่วงแล้วสิ

Comment

Originally posted by papae View Post
                          ขอให้เคลมแล้วไม่มีของ!!!!! แล้วเอา 7300gt มาให้ท่านนะครับ แฮะๆ
                          ถ้าเป็นเช่นนั้นขอ7900gs แล้วกัน55555555 สาธุๆ

Comment

Originally posted by Ao456 View Post
                            6800Gs ของผมเข้าอู่เรียบร้อยเอาไปเมื่อเช้านี้เองหลังจากHard mod ได้ 1 วัน กับ 1 คืน หลังจากทดสอบเพิ่มคอร์เป็น570 mem 1500 แล้วทดสอบตู้ปลาภาพแตกกลางทางกู่ไม่กลับเลยครับ เข้าเซบโมดได้แต่เข้าวินโดไม่ได้ภาพแตกตลอดเอายางลบลบดินสอออกแล้วก็ไม่หายครับ ดีนะยังอยู่ในประกัน เป็นอุทาหรณ์แล้วกันครับท่าน
                            เสียใจด้วยครับ ขอให้ได้ของเคลมไว ๆ ครับ

และนี้คือเหตุผลที่ว่าทำไมผมถึงไม่อยากเสี่ยงทำ (โดยเฉพาะการ Hardmod...)

แค่ Softmod ก็เสียวการ์ดไหม้แล้วล่ะครับ ถ้าตั้งค่าไฟมาไม่สมดุล...

โชคดี

Comment

Working...
                            X