Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำ Raid บน DS3/DS4 อย่างไร? เคลียดฦ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำ Raid บน DS3/DS4 อย่างไร? เคลียดฦ

ตอนนี้ ผมกับพี่คนนึง กำลังรองทำ Raid บน DS3/DS4 แต่ไท่สามารถ ทำได้ มันขาข้อมูลในแผ่นดิส ไม่เจอ
    ผมใช้เวลาทดลองมาแล้วหลายเดือน ก็ไม่สามารถทำได้ หาบทความก็ไม่มีที่มันละเอียด ตอนนี้ปวดหัวตึบเลย
    แล้วอีกอย่างนะครับ มีใครที่ทำ Raid บน DS3/DS4 ได้บ้างหรือปล่าว
    ขอบอกว่างงมากๆ ทำหลายวิธีแล้วก็ไม่สามารถทำได้
    ขอความช่วยเหลือจากผู้รู้หน่อยครับ

Working...
X