Announcement

Collapse
No announcement yet.

bw226 refresh rate ได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bw226 refresh rate ได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ

ผมต่อแบบ dvi มันให้ปรับแค่ 59-60hz เลยงง
    ว่ายังปรับได้มากกว่านี้อีกมั้ยครับ
    อ่อมันมีโปรแกรมคุมการ์ดจอของ winfast เปิดอยู่ กะ nvidia control panel สองตัวนี้มันไปทำให้ปรับได้น้อยลงปะครับ

LCD มันไม่ต้องมี REFRESH RATE นิ

มันใช้หลักการทำงานคนละอย่างกับจอ CRT ที่ต้องมีการยิงลำแสง

LCD มันใช้ไฟฟ้าควบคุมให้แม่สีบน PANEL เปลี่ยนไปเรื่อยๆไม่ใช่หรอ

หรือผมเข้าใจอะไรผิด

Comment

Working...
    X