Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อสายยังไงให้ฟังได้ทั้งลำโพงและเฮดโฟนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อสายยังไงให้ฟังได้ทั้งลำโพงและเฮดโฟนครับ

ตอนนี้ฟังลำโพงที่เสียบจากหลังเคสได้ แต่บางทีก็อยากใช้เฮดโฟนที่เสียบจากรูข้างหน้าเคส เพราะขี้เกียดเอื้อมไปถอดเข้าถอดออกด้านหลัง ก็เลยลองไปต่อสายเล็กๆที่มันไม่ได้ต่อเข้า FP_AUDIO
    ต่อแล้วก็ฟังเฮดโฟนจากด้านหน้าได้นะครับ แต่ว่าฟังจากลำโพงตัวใหญ่ที่เสียบจากด้านหลังเคสไม่ได้ครับ ทำไงดีให้มันฟังได้ทั้งสองอย่าง

ยกเลิก ''ปิดลำโพง เมื่อเสียบหูฟัง''

ประมาณนี้

Comment

แล้วปุ่มยกเลิกลำโพงอยู่ไหนหว่า 555

Comment

Working...
      X