Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบราคา cpu ของ คอทูดูโอ โน๊ตบุคเราเท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบราคา cpu ของ คอทูดูโอ โน๊ตบุคเราเท่าไร

อยากทราบราคา cpu ของ คอทูดูโอ โน๊ตบุคเราเท่าไร มันมีขายไหม ถ้าสั่งที่ศูนย์จะมีไหม

ราคาคงไม่ต่ำกว่าหมื่นแน่ๆครับ ถ้า Notebook คุณ support ก็น่าจะใส่ได้ แต่ประกันเครื่องจะขาดทันทีครับ

Comment

ไม่คุ้มหรอกครับ ถ้าเครื่องมีราคาไม่เกิน 5-6 หมื่นบาท เพราะ ราคา CPU ของเครื่องโน๊ตบุ๊ค ถ้าเป็น C2D จะมีราคาแพงมาก ขนาด รุ่นเก่าแบบ Core Dual ยังมีราคาสูงมาก ๆ เลย ซื้อเครื่องใหม่จะดีกว่าครับ แล้วเดี๋ยวนี้ราคาถูกลงด้วย

Comment

Working...
      X