Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องแรมโน๊ตบุ๊คค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องแรมโน๊ตบุ๊คค่ะ

คือที่ใช้อยู่เป็น celeron M 1.5 GHz
    RAM 256 MB 400MHz SDRAM 1 DIMM
    ถ้อยากเพิ่มแรม ควรใช้ยี่ห้อไหนดีค่ะ
    อยากเพิ่ม 1G ค่ะ
    แล้วจะใส่คู่กับ256ที่มีอยู่แล้วได้ป่ะค่ะ
    ราคาเท่าไหร่ช่วยบอกด้วยนะค่ะ
    มือใหม่ค่ะ ช่วยทีนะค่ะ

คือที่ใช้อยู่เป็น celeron M 1.5 GHz
    RAM 256 MB 400MHz SDRAM 1 DIMM
    ถ้อยากเพิ่มแรม ควรใช้ยี่ห้อไหนดีค่ะ
    อยากเพิ่ม 1G ค่ะ
    แล้วจะใส่คู่กับ256ที่มีอยู่แล้วได้ป่ะค่ะ
    ราคาเท่าไหร่ช่วยบอกด้วยนะค่ะ
    มือใหม่ค่ะ ช่วยทีนะค่ะ

ขอโทษค่ะพิมพ์ตกไปเยอะเลย
    แรมนะค่ะ
    256 DDR2 400MHz SDRAM 1 DIMM

Comment

ผู้รูช่วยตอบหน่อยค่ะ

Comment

หว้าไม่มีคนตอบเลยอะ แว๊กๆๆ

Comment

เออแล้ว แรมที่ติดมากับเครื่องนี่Busเท่าไหร่อ่ะค่ะ
          ไม่รู้เรื่องจริงๆ ยอมรับว่าโง่

Comment

1 กิ๊ก ราคาประมาณ พันกว่าบาทครับ ไม่เกิน 1,500 บาท ใส่ได้ครับกับทุกยี่ห้อ

Comment

Working...
            X