Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง ซิลิโคน กับ C2D E4300 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง ซิลิโคน กับ C2D E4300 หน่อยครับ

คือผมอยากทราบว่าถ้าไปซื้อ e4300 มาใหม่นี่ ก่อนจะติดตั้งต้องทา ซิลิโคนลงไปก่อนหรือปล่าวครับ เเล้ว ซิลิโคนนี่หาได้จากไหนครับ

Originally posted by HLOO View Post
    คือผมอยากทราบว่าถ้าไปซื้อ e4300 มาใหม่นี่ ก่อนจะติดตั้งต้องทา ซิลิโคนลงไปก่อนหรือปล่าวครับ เเล้ว ซิลิโคนนี่หาได้จากไหนครับ
    มันติดมาให้กับซิงค์ CPU แล้วละครับในกล่องนะวางทับลงไปได้เลย นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      มันติดมาให้กับซิงค์ CPU แล้วละครับในกล่องนะวางทับลงไปได้เลย นะ
      ถูกต้องครับ มีซิลิโคน ทามาให้แล้วครับเดียวนี้อาไรอาไรก็สะดวก สบายไปซะหมด

Comment

Working...
      X