Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้สอย จอ asus mw221u มาคุบช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้สอย จอ asus mw221u มาคุบช่วยที

ผมปรับยังไง ก้ดุมันไม่ค่อยจะคมชัดเลยอะคับ สีก้ไม่สด
    ช่วยสอนปรับหน่อยคับ
    มันจะเกี่ยวไหมผม เสียบกับการดจอ onboard ของ
    asrock alive หรือว่า เสียบ dvi จะชัดกว่าเยอะ ?
    ช่วยทีคับ

ปรับความละเอียดเป็น 1680*1050 ยังครับ + ปรับโหมดต่างๆ ให้เข้ากับการใช้งานด้วยนะครับ

http://www.dcomputer.com/proinfo/pro...s=15-ASU-L2201
    Last edited by Gearhead; 14 Jun 2007, 23:10:08.

Comment

แล้ว ร้านบอกประกัน dcom 3ปี ผม หา สติกเกอร dcom ไม่เจอ แต่ก้ดันซื้อมาแล้วเพราะร้านจะปิดช่วยบอกทีว่ามันติดติ๊กเกอร dcom ไหม

Comment

ดัน

Comment

สงสัยอีก ทำไมจอผม ปรับ sharpness และ saturation ไม่ได้อะคับ

Comment

เดี๋ยวนี้เ เค้ายิงที่ Serial Number แล้วครับ สติ๊กเกอร์ไม่มีก็ไม่เป็นไรครับ

Comment

แต่ผม เชค serialแล้วไม่เจอคับ

Comment

ใครใช้รุ่นนนี้บอกเรื่องประกันทีคับ dcom อะคับมีไรติดมาปะ

Comment

ดีน

Comment

ไปสอยมาเท่าไหร่คับตัวนี้ สนใจเหมือนกันคับตัวนี้

Comment

ผมเพิ่งถอยมา 2วันครับเช็คเเล้วไม่เจอ serial เหมือนกันแต่พอดีจอมันเป็นสีเหลื่องก็เลยเอาไปคืน
                      เลยครับ แล้วก็ได้แรมเทพมาเเทนตอนนี้ไม่มีจอใช้ต้องไปขุดจอ อ้วนมาใช้แทนเซ็งจริงๆ

Comment

ท่านเอาไปคืนแล้วได้ สตางคืนเลยหรอคับ ผมทำไงดี ผม ถอย มา 12800 asus หาซื้อยากจิงๆ

Comment

Originally posted by haver12345 View Post
                          ท่านเอาไปคืนแล้วได้ สตางคืนเลยหรอคับ ผมทำไงดี ผม ถอย มา 12800 asus หาซื้อยากจิงๆ
                          ได้เงินคืนเลยครับ
                          มีประกัน com7 ลองดูครับ

Comment

ของผมประกัน DCOM อะมันว่ามายังงั้นนะ

Comment

ดันๆๆ

[IMG]Resize of ying1.jpg (33.7 KB)[/IMG]
                              Last edited by nawachookit; 2 Jan 2008, 20:07:21.

Comment

Working...
                              X