Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฝากเนื้อฝากตัวเป็นสาวก AMD ล่วงหน้าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฝากเนื้อฝากตัวเป็นสาวก AMD ล่วงหน้าครับ

เนื่องจาก System ในลายเซนต์มีคนจองหมดแล้ว นับส่งของรับของกันวันเสาร์นี้ ไม่มีไรผิดพลาด

จะได้มาเป็นสาวก AMD แล้วครับ สเปคก็น่าจะประมาณนี้ครับผม มีไรแนะนำด้วยนะครับ อิอิ

CPU : AMD X2 3600+ 65nm

MB : ตัวนี้ได้มาแล้วจากท่าน Amagin Abit KN9 SLI

Ram : Kingston FP-Y5 ถูกดี ตัวละพันหน่อย ๆ

VGA : ยอมเบิกเงินเดือนล่วงหน้ามาโป๊ะซื้อ Galaxy 7900GS คงจะหามือสองในเวปนี้ละคับ

จะพยายามให้เป็นเครื่องใหม่ไม่ให้เกินอาทิตย์หน้านี้ อิอิ เพิ่งมีแต่ MB มาอย่างเดียว

เลย

AMD ถูกต้องแล้วครับบบบบบบบบบบบ

Comment

AMD Inside ครับ อิอิ

Comment

ยินดีต้อนรับ สาวก AMD อีกท่านครับ

Comment

ยินดีต้อนครับ AMD เท่านั้นครับ ที่เราต้องการ

Comment

ยินดีต้อนรับครับ อิอิ แรงซะให้พอ

Comment

ยินดีที่รู้จัก สาวกamdเหมือนกัน

Comment

คิดถูกแล้วครับ ที่เลือก AMD
                AMD สำหรับคนหน้าตาดี..อิอิ..

Comment

ของได้ครบ เอามาลากให้ดูกันด้วยนะคับ ^O^ พวกเราชาว amd เหมือนกัน เอิ๊ก

Comment

ผมใช้

Comment

ผมใช้ AMD ผมก็

Comment

Originally posted by littlefish View Post
                        คิดถูกแล้วครับ ที่เลือก AMD
                        AMD สำหรับคนหน้าตาดี..อิอิ..
                        ถ......... ถ..... ถูกต้องนะครับ

AMD คนใช้หน้าตาดี มีแฟนน่ารัก
                        Last edited by Amagin; 15 Jun 2007, 11:15:43.

Comment

ยินดีด้วยครับผม

Comment

Working...
                          X