Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตรเกมครับ MU ONLINE (MU)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตรเกมครับ MU ONLINE (MU)

เกม "มิว"MU" เป็นเกมที่ชอบมากครับ แต่เล่นไปมายังงัยก็ไม่เก่งผมเล่น ไนท์ พอมาสอบถามคนอื่นที่เล่น กันบ่อยเขาบอกว่ามีคนใช้ โปรแกรมโกง ไม่ว่าจะเป็น ตีแรง แทงเร็ว โดนเบา โกงพ้อย สเตตัส ปั้มเลือด อีกมากมายครับ ผมลองหาดูที่ GOOGLE ก็โดนลบหมด ท่านใดที่มีช่วยทีครับผมต้องการมาก ผมเล่นอยฮู่เซิฟ pinmu

ขอบคุณมากๆครับ nikom_com1806@hotmail.com นิคม

ยังมีคนเล่นอยู่หรือเกมส์นี้อ่ะ..เคย Log in ครั้งสุดท้ายก็โน่น ปลายปี 47...

Comment

มีมั้ยครับ ขอๆ มันเป็นมิวเถื่อนครับ

Comment

เกม เทพ อิอิิ

Comment

สุดยอดครับเกมส์นี้ ผมก็ชอบมากๆ ตี+ ชุดมันวาววับจับใจจริงๆ
          - จำได้สมัยนั้นยังทำร้านเน็ต เด็กเล่น pvp แพ้ กระชากเม๊าส์ที่ร้านผม ขาด
          เลยเบิ๊กโหลกไป 1 ดอก
          - อีกคน มาเล่นตั้งแต่ 8 โมงเช้า ยันตี 3 เล่นเสร็จ วิ่งหนีหายไปเลย

จุดเริ่มต้นแห่งเกรียนเทพเลยนะนั่น
          Grean Man Begin

Comment

สมัยก่อนเล่นแต่เอลฟ์อ่ะ เกมนี้แปลกตรงยิ่งตี+เกราะยิ่งใส จำได้แค่ว่าเอลฟ์ใช้ท่ายิง3ดอกระยะประชิดมันจะโดนทั้ง3ดอกเลย เล่นไปเล่นมาเวลาตี้จากที่ต้องบัฟชาวบ้านดันไปลุยแนวหน้าซะเอง

Comment

Originally posted by mugennot View Post
              สุดยอดครับเกมส์นี้ ผมก็ชอบมากๆ ตี+ ชุดมันวาววับจับใจจริงๆ
              - จำได้สมัยนั้นยังทำร้านเน็ต เด็กเล่น pvp แพ้ กระชากเม๊าส์ที่ร้านผม ขาด
              เลยเบิ๊กโหลกไป 1 ดอก
              - อีกคน มาเล่นตั้งแต่ 8 โมงเช้า ยันตี 3 เล่นเสร็จ วิ่งหนีหายไปเลย

จุดเริ่มต้นแห่งเกรียนเทพเลยนะนั่น
              Grean Man Begin
              บอกคำเดียวว่า กรรมเวร เล่นแล้วชิ่งไม่จ่าย

Originally posted by X1950Pro View Post
              เกม เทพ อิอิิ
              ขอสูตรจ้า

Originally posted by Freekickgundam View Post
              สมัยก่อนเล่นแต่เอลฟ์อ่ะ เกมนี้แปลกตรงยิ่งตี+เกราะยิ่งใส จำได้แค่ว่าเอลฟ์ใช้ท่ายิง3ดอกระยะประชิดมันจะโดนทั้ง3ดอกเลย เล่นไปเล่นมาเวลาตี้จากที่ต้องบัฟชาวบ้านดันไปลุยแนวหน้าซะเอง

มีสูตรโกงมั้ยคร๊าบ 555+

Comment

สุตรผมไม่เคยใช้แต่เมื่อ 2-3วันที่แล้วพึ่งแฮคเซิฟเล่นแต่ก็โดนแบนตัวไปแล้ว
                แฮคได้แต่เฉพาะเวปที่เป้น Muweb 0.8 งิงิปวนไปหลายเซิฟเลยล่ะ

Comment

คนเขียนเว็บแบบลวกๆไง ไม่มี security

หัวใจ ของเว็บ app คือ security ต้องตรวจสอบให้ดี

ส่วนเรื่องอื่นๆ ไม่มีความยาก มันแค่จุกจิก

Comment

Originally posted by amstel View Post
                    สุตรผมไม่เคยใช้แต่เมื่อ 2-3วันที่แล้วพึ่งแฮคเซิฟเล่นแต่ก็โดนแบนตัวไปแล้ว
                    แฮคได้แต่เฉพาะเวปที่เป้น Muweb 0.8 งิงิปวนไปหลายเซิฟเลยล่ะ

เขาทำงัยอ่ะสอนมั่งสิ

Originally posted by zicmaxx View Post
                    คนเขียนเว็บแบบลวกๆไง ไม่มี security

หัวใจ ของเว็บ app คือ security ต้องตรวจสอบให้ดี

ส่วนเรื่องอื่นๆ ไม่มีความยาก มันแค่จุกจิก
                    ผมงงนะเนี่ยผมขอสูตรเกมนะท่าน 555+

Comment

Working...
                    X