Announcement

Collapse
No announcement yet.

SDram128/Bus133 ไม่มีประกันนี่ขายได้ประมาณเท่าไหร่เหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SDram128/Bus133 ไม่มีประกันนี่ขายได้ประมาณเท่าไหร่เหรอครับ

ตัวนึงของ Kington 16chip แต่อีกตัวคนละยี่ห้อและ 8chip
    ถ้าขายราคาสองตัวนี้ประมาณเท่าไรห่ฮะ

Originally posted by ppiippee View Post
    ตัวนึงของ Kington 16chip แต่อีกตัวคนละยี่ห้อและ 8chip
    ถ้าขายราคาสองตัวนี้ประมาณเท่าไรห่ฮะ
    2ตัว 600 บาทให้ตัวละ300

Comment

ผมว่านะได้ไม่เกิน 500

Comment

เคยขายเมื่อ 3-4 เดือนที่แล้วได้ที่ 400 ครับ

Comment

ู^
          ^
          กวนตรีนว่ะไอ้ 2 ตัวนี้ สุดตีนจริงๆ

จขกท. ครับ SD Ram 128/133 (8ชิพ)ขายได้ชิ้นละ 500.- ในเว็บมือ2ครับ (จะเหลือ 250.- ถ้าขายในห้างพันทิพย์)

และถ้า 16 ชิพ น่าจะได้ชิ้นละ 600.- ด้วย

Comment

Working...
          X