Announcement

Collapse
No announcement yet.

โครเมี่ยม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โครเมี่ยม

ผมไปเจอมาครับ ที่โลตัส แผนก ของตกแต่งบ้าน
    เป็นสเปรย์ โครเมียม ใช้ได้ดีเลยครับ เงากว่าสีเงินธรรมดามาก
    ยี่ห้อ Bosny กระป๋องดำฝาสีเงินครับ

ที่สำคัญ ตอนนี้ลดราคาครับ 105บาท เหลือ 84 บาท

เสียดายไม่มีกล้องไม่งั้นจะถ่ายมาอวด

พอพ่นไปแล้ว รอให้แห้งจริงน่ะครับ(แห้งสนิท)ถึงค่อยไปจับหรือใช้งาน เพราะสีนี้แห้งช้ามาก

แล้วก็อย่าไปจับมันมากล่ะ มันหมองไว้ ถ้าจับมากๆ

อย่าไปพ่นเคลียร์(แลคเกอร์)ทับสีนี้น่ะครับ มันจะเป็นสี บรอนท์เงิน ทันที

Comment

โอ้ ไปซื้อมาพ้น แรค HDD ดีกว่า

Comment

เอามั่งๆ เหลือเคส SAN ไว้เดวทำ UP Side Down แล้วจะรีวิวให้ดูแต่ไม่ใส่ซิสเต็มนะ กว่าจะถอดกว่าจะใส่ได้โคตรยุ่งยากส์

Comment

ครับ...

Comment

ท่านสงไปชุบโครเมียมที่ร้านสวยกว่าอีกครับ สเปรย์ที่ท่านว่ามันก็คือสีปรอนด์นั้นเองถ้าท่านไม่เชื่อลองพ่นดูครับแล้วเอามาเทียบกับการชุบโครเมียม มันแตกต่างกันมากแค่ไหนครับ

Comment

Bosny อันนี้ผมมี 4 กระป๋องครับ
              พ่นในเคสทุกตัว อิอิ

Comment

ซื้อมาพ่น N70 ผมคงเทห์น่าดู เอิ๊ก เอิ๊ก ^.^~

Comment

ขอดูรูปตอนพ่นเสร็จหน่อยได้ป่ะ

Comment

ลองนี่ดู80บาท

Comment

ดีคับ

Comment

ไม่ลองเอาน้ำยาขัดเงาลูบดูหน่อยเหรอครับ รับรองสีเปลี่ยนเลย

Comment

เดียวเอามั้งครับ

Comment

น้ำยาพ่นสีโครเมี่ยมครับ

superchrome cnx
                            สนใจโทร 081 681 0368 ครับ
                            หรือ superchrome cnx ใน faceboom ครับผม

Comment

Originally posted by nortonnote View Post
                              น้ำยาพ่นสีโครเมี่ยมครับ

superchrome cnx
                              สนใจโทร 081 681 0368 ครับ
                              หรือ superchrome cnx ใน faceboom ครับผม
                              อย่างนี้น่าสนใจครับ สีกระป๋องโครมเมียมผมลองพ่นแล้วมันเป็นสีหมองๆออกตะกั่วยังไงก็ไม่รู้มันไม่เหมือนฝามันเลยอะ ป๋องสีดำฝาโครมเมี่ยมจริงพ่นออกมาแล้วคนละเรื่องเลย555+

Comment

Working...
                              X