Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคส Thermaltake Armor ในบ้านเราที่เอามาขายมีที่ระบายอากาศด้านบนแบบนี้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคส Thermaltake Armor ในบ้านเราที่เอามาขายมีที่ระบายอากาศด้านบนแบบนี้ป่าวครับ

http://www.thermaltake.com/product/C.../va8003bws.asp
    ตามลิงค์นี้เลยครับ แล้วถ้ามีตัวนี้ราคาประมาณเท่าไรครับ ขอบคุณครับ

ประมาณ 4800-4900 บาทครับ ที่ร้านเจได TK ก้รุ้สึกว่าจะมีเหมอืนกัน ลองไปหาดูคับ

Comment

ถ้าไม่มี่นที่อยากได้สั่งไว้ก็ได้ เดี๋ยวเค้าก็สั่งมาให้

Comment

มีครับ เพิ่งซื้อมาจากร้านเจไดได้สัก 3 เดือนแล้ว ราคาประมาณ 5900 ยังไม่ลดนะครับ
        เคสนี้ดีทุกอย่างยกเว้นฝาเปิดด้านบนที่เอาไว้เสียบ USB มันดูไม่ค่อยดีเลย เป็นพลาสติกอ่อนๆ ยังไงไม่รู้ กับที่ Lock PCI Cards ที่ไม่ค่อยดี เลยแกะออกแล้วก็ใชน๊อตเอา

อ้อ อีกอย่างนะครับ ถ้าใช้ PSU แบบที่ยาวกว่าปกติจะติดตั้งยากนะครับ ต้องแกะช่องเสียบ USB ออกก่อน ไม่งั้นยัดไม่เข้าเลย แถมถ้าใช้ Drive cage ตัวที่อยู่ติดกับ PSU แล้วตัว cage จะบังลมของ PSU อีก เฉพาะ PSU ที่มีพัดลมข้างใหญ่ๆ นะครับ แต่ถ้าพัดลมด้านหลังไม่บังอยู่แล้ว
        Last edited by r7206; 16 Jun 2007, 01:15:14. Reason: เพิ่มข้อมูล

Comment

แหล่มเรยรุ่นนี้ สวยดีแฮะ . .

Comment

Working...
          X